Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mate yatoke mdomoni usiku?

Discussion in 'JF Doctor' started by MARCKO, Oct 13, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii tabia mwanzo sikuanayo! Imeanza kama miezi 7 ilopita. Yani naamka usingizini nakuta mate yamejaa mdomoni, na mbaya zaidi sikuhizi yameanza kutiririka kidogo niwapo usingizini. Why? Why? Kwanini? Nisaidieni maana nilimuona mtu mmoja akaniambia eti ni minyoo; ila pamoja na kutumia dozi moja sikupona!!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    huwa unasafisha kimya chako kabla hujalala.
     
  3. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unakunywaga pombe?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Kutokwa na udenda wakati umelala kunasababishwa na joto lilipo ndani ya mfuko wa kusagia chakula tumboni (Stomach) Dawa yake kila siku asubuhi na usiku tumia dawa hii Tangawizi husaidia kuondosha ute wa mdomo. chemsha kiasi cha tangawizi kwenye maji unywe glasi moja asubuhi na usiku kwa muda wa siku 3 kisha uje hapa unipe Feedbacl.@MARCKO
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio kiivyo mtuwangu!
     
  6. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aksante
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo kadhaa ya kufanya rafiki yangu:
    1. Punguza uzito maana ni dalili ya kuongezeka kwa uzito wa mwili.
    2.Punguza pombe kama unapiga kwani huwa inalegeza mfumo mzima wa fahamu.
    3.Safisha kinywa kabla ya kulala.
     
Loading...