Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mashirika ya hifadhi ya jamii kama NSSF, PPF, PSPF & LAPF hayawekezi kwenye sekta ya madini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ayubuchacha12, Jul 2, 2012.

  1. ayubuchacha12

    ayubuchacha12 Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashirika haya ya hifadhi za jamii wanawekeza kwenye majumba, umeme, madaraja nakadharika. Umefika wakati sasa wawekeze kwenye madini kama kuchimba dhahabu, mafuta..n.k. Madini yanalipa sana.!!! Kwa nini mnashindwa kuwekeza kwenye madini...kuna tatizo au kikwazo kipi????
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    sisi tunataka wawekeze kwenye kujenga viwanda ambavyo vitachangia uchumi na pia kuwezesha wananchi wengi wapate ajira nyingi.
     
Loading...