Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Makao Makuu ya CHADEMA hakuna picha ya Rais wa nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Dec 4, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Great Thinkers..

    Siku za karibuni nilipata nafasi ya kutembelea Makao Makuu ya Chadema, Kinondoni Mtaa wa Ufipa.

    Kitu cha kushangaza kama kawaida za ofisi kuna picha mbili ya Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere na Rais wa Tanzania Jakaya Kikwete.

    Ofisi za Chadema hakuna picha ya Rais Kikwete, kuna picha ya Nyerere tu.

    Chadema, Rais Kikwete ni Rais wa Tanzania wekeni picha ya Rais ukutani ndani ya ofisi zenu
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Weka picha hapa...
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kifungu gani cha sheria kinachosema ni lazima kuwepo na picha ya rais kwenye ofisi wa watu?
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    what's the logic?
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Chinchilla mbona ujahoji ni kwanini kwenye ofisi za watendaji wa vijiji na kata hiyo picha rais hakuna?? unaangalia CDM tu, na hiyo ina faidia zipi endapo ikiwekwa ofsini?????
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe umefikiria kwa ukomavu katika hili? Kaaaz kweli kweli.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kuweka zaidi ya picha ya mt. nyerere hapo wewe..hujui nini sasa hapo..wako kikan zaid..
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hata mimi ofisi yangu kubwa tu na hakunaga picha ya jk
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hata mimi ofisi yangu kubwa tu na hakunaga picha ya jk. Hakuna kifungu cha katiba wanachovunja kwa kutotundika picha ya muuza sura
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Chinchilla,
    Ofisi za CDM sio ofisi za Serikali mfano Ofisi ya Waziri Mkuu, Ofisi ya Katibu Mkuu flani wa wizara au Ofisi ya Waziri. Ile ni ofisi ya Chama cha siasa. Haipo bainded kubandika picha ya kiongozi yeyote wa Serikali au aliyewai kuwa kiongozi wa Serikali.

    Ingawa umesema umeiona ya Baba wa Taifa Mwalimu J.K Nyerere, binafsi nina muda kidogo sijaenda pale makao Makuu ila nakumbuka picha iliyokuwepo mara ya mwisho nilipoenda pale ni moja tu ya Mzee Mtei tena ipo karibu na ule mlango wa nyumba. So kama wameweka ya Nyerere basi hiyo picha ipo tu kwa bahati mbaya maana si lazima iwepo.
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pumba! Kwani makao makuu ya ccm kuna picha ya Mwenyekiti wa Chadema? Yule ni Mwenyekiti wa CCM!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi alitoa picha rasmi baadae akaikataa eti alipiga akiwa na msongo wa mawazo hivyo sura alikuwa anaonekana kama mjusi kabanwa na mlango..
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo si ile picha ya mwanzoni kabisa aliyopiga mara baada ya kushinda uchaguzi wa 2005. Picha ya pili aliikubali kwa sababu anaonekana kama 'Beach Boy' flani hivi.

     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo alipiga akiwa ametoka kupiga mzinga pale jangwani..hahaha
     
  15. whizkid

    whizkid Senior Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Samaki samaki pale mlimani city wamejaza picha za watu mashuhuri kibao. Sio ofisini, bar. So na wewe tafuta unazojiskia kuweka ofisini/sebuleni/chooni popote pale picha unazozitaka. Hamna sheria inayokukataza kufanya hivyo.
     
  16. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Uliona wapi mwizi akatukuzwa?
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    katika maraisi wote wa tanzania ni nyerere tu ndiyo picha yake ilitoka vizuri, wengine wote hazivutii.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    KICHEFUCHEFU kitawatapisha
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungependa waweke picha ya shekh Yahaya au mzee Mohamed Saidi?
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mleta mada umetembelea makao makuu ya vyama vingine ikaona wameweka picha ya JK?
    Kama hujafanya hivyo ni makosa sana kuleta uzi bila kuwa na ushahidi wa kutosha maana hii siyo tetesi.
     
Loading...