Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Makamba na wanaye wanapenda kujionyesha na kujitangaza?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muke Ya Muzungu, Feb 25, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwetu sisi watoto wa wakulima tukisema, tunaambiwa tunatafuta umaarufu. Lakini kwa Familia Bora, ya Mboga saba, ambao ndio watakaoongoza tangaznia hati Yesu Arudi, Familia ya Yusuf Makamba na wanae, ni sawa tu.

    Mzee makamba, mwanaye January na Mwamvita wanatafuta media exposure kwa nguvu zote. January anajishusha hadhi kwa kuja na kila aina ya story yake humu ndani ya JF, hadi kujiita Obama. Mbona asijiite January Makamba, kwani mpaka ajiite Obama?

    Mwamvita naye, kila kukicha yuko kwenye blogs, redio, na magazetini. Kila party ya visichana vidogo vidogo yupo. Hata kazi ambazo zingefanywa na wasaidizi wake, yeye yumo.

    Jamani siyo chuki, napenda tu kuuliza, hivi bila Makamba Tanzania inawezekana kweli?
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tulishawadharau hao, isikupe shida. Ukipambana na kichaa na wewe utakuwa kichaa, ile ni ignored family.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huu ni umbeya na ujinga.. Nukta
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi wametoka mkoa gani vileee :confused2::confused2::confused2::confused2:
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    They all will face a firing squad one day....just wait
     
  6. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Machafuko Tanzania yataletwa na familia ya Makamba. Huyu mtu na wanaye viherehere hawafai...hasa January dalali wa mafisadi
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Siku hizi January amekuwa yeye kama waziri wa nishati kila sehemu yupo ni ulimbukeni, wapambe wake nao kila leo wanatuletea thread za kumpamba mara obama mara rais ajaye wakati hata ubunge wake ni wa sandakalawe, the good thing is muda wa kutegemea wadhifa wa wazazi umekaribia ukingoni kila mtu ataingia kazi kwa merits zake si kwa kubebwa kama kina Mwamvita eti CEO.
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Honestly mimi mpaka sasa hivi sijaona kosa la January Makamba. Naona ni kijana yuko focused and straight forward. I am impressed the way he acts on power blackout scenario in the country. He is trying to put strategies and find the HOW.

    Lets give him a chance and dont try to dsqualify him basing on his Daddy's credibility, accountability and performance.

    Mwanvita - None of our business for whatever move she is taking - No interests at all with Tanzanians life.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni mavuvuzela tu hao achaneni nao!
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kanda ya Kaskazini, Mkoa wa Tanga, Wilaya ya Lushoto, Jimbo la Bumbuli na Kijiji cha Maheza Nguu.
    Inatosha????
     
  11. S

    Selemani JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtu mzima unajua hadi kijiji walichotoka. Kazi ipo.
     
  12. n

    niweze JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni criminals hao na tukimaliza mapinduzi tutaona kama mwezi huu watakuwepo Tanzania. Qatar safari na Kikwete...
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bado hujasema mama yao katoka wapi
     
  14. M

    Muinjilisti Senior Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Mwavita ni CEO? Wa kampuni gani? Vodacom au? Km Vodacom sitashangaa maana RA ana hisa nyingi pale! Naomba mnijuze vizuri?
     
  15. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Familia kama hizi zinakaribia kuanguka kwani Familia ya Zine Abidine Ben Ally wa Tunisia si imeanza kuishi kwenye comma huku RSA. Wakati umekaribia wa hawa wanorithishana uchumi wetu kukimbia kwani nguvu ya wananchi itawaangusha. Hakuna nchi zimeendelea na kuwa na dola zenye nguvu kama Maghreb Tunisia,Libya na Egypt lakini wananchi wameamua na wanajiletea mabadiliko. Mwamvita, january, baba kwani hakuna watanzania wengine wanaweza kushika hizi nafasi hayo ndiyo yanayomtokea puani Mubarak.
     
  16. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika viongozi wetu wameshalifanya taifa la Tanzania kama mali yao. Mzee Yusuf Makamba na wanae wanajiona kama ndio wenye nchi. January anajiona kama ndiye Rais na Waziri wa Nishati..... Cha ajabu ni bintiye mzee makamba wa Vodacom Mwamvitta Makamba, aliyehonga hela Millioni 5 kwa Irene Kiwia na Nancy Sumari wa Frontline management ili apewe tuzo la Woman of the Year. Inasemekana Mwamvitta alionga hizo hela kwenye party Runnway, na matokeo yake kumshinda mwele malecela katika kinyang'anyiro hicho... kama mambo ndo haya tanzania inaelekea wapi na hawa watoto wa wakina makamba na wakubwa wengine wasio na adabu katika jamii

    Tukijakidili kwa undani kidogo, ni kiyu gani kizuri Mwamvitta ameifanyia taifa la kitanzania? huyu dada ni mwakilishi tu wa Vodacom anayegawa sukari, madawati na mchele kwenye shule. kazi ambayo mtu yeyote engefanya. inakuwaje wakina mama wanabadilisha sura ya nchi kwa kutetea haki za wanawake, wanyimwe tuzo kama hizo, wanawake wanaohatarisha maisha yao wa TAMWA wananyimwa na mdada ambaye kila kukicha yuko twanga pepeta na kwenye mitandao apewe tuzo kwa sababu kahonga?
     
  17. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    siku yao ya hukumu inakuja.... hata na mie hizo taarifa nilizisikia kwamba mwamvita alitoa rushwa ili apewe tuzo. too low for her. hivi huy alipewaje nafasi pale vodacom? kuna watu kibao wenye uwezo, iweje muuza sura kwenye blogs na ma media ndo apewe tuzo, dr. mwele kafanyiwa hujuma...huyu mwamvita inabdi akue kidogo, ana utoto na ulimbukeni mwingi. mttoto wa makamba ni mtoto wa makamba tu,
     
  18. T

    The Man Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ushambenga , chuki na kuanzisha thread za maji taka hapa. Kama ni kujiita majina kunawatu wanajiita majina ya ajabu tu humu ndani lkn hujawaona......hakuna anaye katazwa kwenda kwenye media, na kama media zina wafata wafanyeje.....binafsi simpendi Makamba kiutendaji not personally .......lakini hili lisiamie kwa watoto bila sababu ya msingi.....
     
  19. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdharau mwiba umchoma; hao vijana wako kazini ili kuhakikisha JK anapokezana urais na EL ili familia yao iendelee kupeta
     
  20. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maji hufuata mkondo ni kimbelembele kama Baba yao alivyo........
     
Loading...