Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini majina ya mikoa yawe pia ya miji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, May 29, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Nimekuwa najiuliza kwanini Mikoa mingi hapa Tanzania haina miji yake mikuu. Kwa mfano: Ukienda Bukoba, unajua uko Mkoa wa Kagera, Ukiwa Songea, tunajua uko Ruvuma, vile vile ukiwa Moshi,tunajua uko Kilimanjaro. Vipi ukiwa Dar, Moro, Mbeya,Tanga, Mwanza, Dodoma, Tabora, Arusha..etc Chakushangaza zaidi hii mikoa ambayo haina miji mikuu, ndiyo imekuwa majiji. Angalia Dar, Tanga, Mwanza, Mbeya na Arusha. Nawaombeni mnijuze wanaJF, Je, kwa kuyafanya kuwa majiji, ni mkoa mzima unahusika ama ni mojawapo ya Wilaya?
     
  2. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    au ukiwa Sumbawanga unajua uko Rukwa!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii hoja haina tija!!!
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Majina yanarudia kwasababu ya kukosa ubunifu.
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu naona leo umeamua kufagia nyumba!
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeamua kufagia, KITAKACHO KUJA, KIJE.
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sawa mkuu, kiko kando kando ya Kiborloni kikija!
     
  8. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya bwana.
    Wasije wakauita mkoa wa Kilimanjaro ni MOSHI.
     
Loading...