Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWANINI MAGUFULI AKUPEWA MIUNDOMBINU(reli,bandari,barabara,majini,)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by giraffe, Dec 3, 2010.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kuna ufisadi mkubwa nazani,ujenzi hakuna kitu miradi mingi imeisha labda viwanja vya ndege
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hasa reli bse kuna watu wana semi trailer mpaka 500 KWA ajili ya kubeba shaba,mbolea so subbotage ya reli ndo suluhisho
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    marafiki na mashoga wa KIKWETE WANGEHARISHA AKUPENDA KUWAZALILISHA HIVYO
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna tofauti gani kati ya hizara ya miundombinu na Ujenzi. Maana kama Tanroads iko ujenzi inakuwaje barabara ziwe wizara tofauti??
     
Loading...