Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Maghufuli asiwe waziri wa nishati?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kandambilimbili, Mar 19, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia utendaji wa Mh POMBE Maghufuli kutoka kujua idadi ya miradi ya baraba na kila mradi alikuwa anakutajia garama na urefu wake.

    Kwenye Ardhi kafanya mambo makubwa sana.

    Kwenye Kitoweo anaweza kukutajia mpaka idadi ya mayai ya samaki yaliyotajwa leo, HIVI MTU KAMA HUYU AKIWEKWA KWENYE WIZARA YA NISHATI NA MADINI SI ITAKUWA BALAA? Tutakuwa na takwimu ya tani ngapi zinavunwa na ngapi tuaibiwa na huo utakuwa mwisho wa mikataba FEKI ya madini inayotutafuna. HONGERA KWA KUIKAMATA MIJIZI YA SAMAKI SIJUI KIASI GANI WATANZANIA TUMEIBIWA MPAKA MIDA HII.

    NOTE: POsting hii haina uhusiano na 2010.
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nadhani tusiwe too autistic. Tuangalie beyond hawa waliotufikisha hapa tulipo. Kwa kuanzia hakufurahisha wengi jinsi alivyouza nyumba za serikali na kuna mengine pia.
     
  3. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pessimist, All in all jamaa anathubutu na ana msimamo, kila utakapomuweka yuko fit, mazuri na mabaya yake kipi kina outweigh n dio tucapitalize suala la nyumba sitachangia sana sijui kama alilikuta, lilimkuta au alipewa maagizo.
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwenye uuzaji wa nyumba kulikuwa na mkono wa mheshimiwa kwahiyo asingeweza kuzuia.
     
  5. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Uuzaji wa nyumba haukuwa mpango wa Magufuli bali ulikuwa ni wa Mkaapa na Sumayo. Tunamuonea Magufuli bure!
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usiseme Magufuli awe PM?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwanini asiwe raisi? Maana nchi inakosa mwelekeo kila siku!
     
  8. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    We wasema.
     
  9. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Mwakyembe ndiye angefaa kuwa Waziri wa nishati au mkurugenzi wa Tanesco. I wish it was possible. Angeweza kuishughulikia mikataba yote mibovu inayoiletea shida nchi hivi sasa, kuanzia IPTL hadi Dowans. Ila tu itabidi ajiuzulu kwenye PowerPool.
     
  10. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutoa hilo wazo. John Pombe Magufuli angefaa awe Waziri wa nishati na Madini badala ya Bill Ngeleja ili angalau kwa mwaka mmoja na miezi 7 uliobaki kabla ya uchaguzi 2010 asadie hii wizara ambayo kwa sasa inaongozwa na Rostam Aziz. Kama sio upuuzi wa wanamtandao alipaswa ndiye agombee Urais kama angekosa mno mno angekuwa Waziri Mkuu. Huyu bwana ana msimamo na ni kati ya wanasiasa wachache Duniani wanaofanya wanachosema/kuamini. Tatizo ni kwamba huwezi kuwa na RAIS asiye na msimamo ukawa na Waziri Mkuu shapu hayo tuliyaona wakati wa Mwinyi, Mkapa na juzi Teddy Lowasa alivyotaka kumpiku JK ndio maana akamchagua Pinda awe rahisi kupinda. Magufuli usikate tamaa iko siku tutakupatia Urais hata kama kwa kutumia Peoples power staili ya Madagascar hata kama CCM hawataki tunaye Spika atakuapisha tu. Kwa sasa tupatie vibua kwa kwenda mbele usiogope zile nyumba alitaka Mkapa kwa Ubabe laikini ungejua ungejiuzulu tu mbona hata Ruksa alijilipua lakini akarudi na ruksa zake mbovu?
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hawezi kuwa kwa sababu si mwanamtandao na hayuko karibu na rais.
     
  12. Ndamwe

    Ndamwe Senior Member

    #12
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naona hapa Tanzania labda Mwakyembe, Maghufuli na Seleli katika CCM ndio walio na unafuu, pengine ndo tungetaka wagombee nafasi hizo kwa sasa; waliobaki wote uozo mtupu kwa mtazamo wangu
     
  13. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwenye uthubutu angekataa kukamilisha zoezi au angejiuzulu kama kulikuwa na mkono mzito kwenye zoezi lile.
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Mh Magufuli ndiye aliyetoa wazo la kuuza nyumba za Serikali, naamini yeye alikuwa antekeleza tu uamuzi wa baraza la Mawaziri na Serikali kwa jumla.

    Magufuli bado ni mchapa kazi ambaye kama angekuwa Kiranja wa Mawaziri naamini Serikali ingefikia viwangi vya juu vya utendaji, jamaa yuko fiti sana haijalishi Wizara aliyopewa haina umaarufu kiasi gani akipewa Magufuli, Wizara hiyo itaonekana umuhimu wake na viwango vyake vya utendaji kazi vitakuwa juu.
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JK chukua ushauri huo ili umteue Magufuri Waziri wa nishati na Madini siku za usoni utakapovunja baraza la Mawaziri ili uwaondoe Masha,Ngeleja na Nchimbi.
     
  16. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PM ataishia kutoa maelekezo tu na atadanganywa awepo KUNAKOPIKWA MCHUZI


    HILO NALO WAZO ZURI SANA, lakini wacha asafishe huku chini kwanza na apate experiense zaidi.


    HUYU JAMAA ATATAKA KUIMARISHA MRADI WAKE KWA FAIDA YAKE, hawa PHDs na Maproffessor wafanye tafiti na watupe matokeo sisi watendaji tuzifanyie kazi (JOKE)
     
  17. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Akiwaondoa hao ni kina nani watamsaidia kurudi madarakani 2010?
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Uamuzi wa kuuza nyumba haukuwa wa magufuli ila lake lilikuwa tu ni utekelezaji. Mkuu wako anapohitaji chochote bwana inabidi umtengenezee mazingira au ukiona huwezi basi upotelee mbali. Ukweli wa nyumba upo kwa BM, kwani ni jambo rahisi kujiuliza yeye BM alichukuwa nyumba ipi. Ingewezekana angajiuzia ikulu. Sasa kwa kuwa wafrika tumezoea kuweka vikao na kubadilisha taratibu na sheria ili zikidhi mahitaji yetu binafsi ya sasa, usishangae.
     
  19. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ila kweli Magufuli kupewa Wizara ya vitoweo ni kumwonea tu!

    Yaani misuse of his capacity!

    Yaani waziri wa Kuku, ng'ombe, kondoo wote na samaki Tanzania??

    Kama uko mahali unapata mchemsho wa kuku, samaki jua dingi wanke ni Mzee Magufuli!
     
    Last edited: Mar 23, 2009
  20. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Taratibu mzee
     
Loading...