Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mafisadi wote hutokea kaskazini,nyanda za juu na sio pwani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kirongwekwetu, Apr 14, 2011.

  1. Kirongwekwetu

    Kirongwekwetu Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWANINI MAFISADI WOTE HUTOKEA KASKAZINI,NYANDA ZA JUU NA SIO PWANI?
    1) Jee huko maadili yamekuwa mabaya
    2)Wajanja sana na wanajua matumizi tofauti na viongozi wa mikoa ya pwani?
     
  2. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Jakaya,Mkapa,Mwinyi,et all,Wametokea Mkoa gani?
     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    karamagi - bukoba
    chenge - shinyanga
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Jamani ubaya wa mtu hauna kabila au sehemu atokayo !
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pwani ni vibaraka wa kila kitu na nyumbani kwa kila mtu
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umemsahau riz1.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Loliondo Gate, Kiwira Coal Mine, ni kashfa zinazo wahusu wachagga?
     
  8. A

    Anold JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watu wa kaskazini, nyanda za juu wanajua kutafuta pesa, watu wa pwani wakishakula wakishiba inatosha
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK,idd Simba, mkapa ,mwinyi, late Kigoma Malima,Manji,Patel,Tanil ni watu wa kaskazini
    na hata Karume Aman (RUSHWA KWENYE ARDHI )ni watu wa kaskazini???????????
     
  10. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi kama mmehamua kumwaga mboga, nasi twamwaga Ugali. Mafisadi kwani wana rangi gani? dini gani? Asili (Origin) gabi? Hebu tumsikilize bwana Mengi then tutrafakari. NAwasilisha.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    umesema kama nilivyotaka kusema mkuu. Ngoja nikugongee na senks.
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni tabia ya mtu sio kanda wala Kabila bana!, Huyu jamaa katokea kijiji Gani??, afu inavoonekana hana umeme kwake tehe!
     
Loading...