Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Maelezo ya Kuthibitisha uwongo wa Waziri fulani hayasomwi Bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Jul 4, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani labda mimi ni mkereketwa sana au ni mdadisi sana Lakini kwa hili naomba Balaa la kufutiwa Post hii isinikute,
    Nataka kajibu ya Swali langu hapo juu,

    Sija wahi sikia Muheshimiwa Zotto Kabwe ameambiwa akaandike Maelezo ya Kuthibitisha Kuwa Waziri fulani ni muongo then uthibitisho huo ukasomwa bungeni mbele ya wabunge na Mawaziri ili iwe Fundisho kwa mawaziri wote na Pia Watanzania wajue uchafu ambao Mawazili na wabunge wao wanaufanya kinyume na kazi iliyo wapeleka?

    Hii inanitatanisha sana kuwa Spika anawalinda sana wabadhilifu na wezi wa pesa za kitanzania na Waongo wa maendelea maneno na si utendaji katika bunge letu Kwa maana hiyo Hatufai!!!!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,712
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    Jibu ni moja tu. Kuliko waziri aadhirike mbele za watu, ni bora tu aaadhirike mbele ya Spika peke yake. Mh. Lema mpaka leo anasisitiza kuutoa ushahidi wake lakin spika anamkatalia kwa kuogopa kumudhiri nanii
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehehehe Kwasababu Siasa ya nchi hii ipo juu ya sheria
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara na Maelezo ya uthibitisho vinafanana Mr Maralia Sugu?
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mishahara na Maelezo ya uthibitisho vinafanana Mr Maralia Sugu?
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si uanze kutaja na wa kwako!au wa kikwete?

    Mbona unachanganya mambo? Hapo ni kwamba mtu aliambiwa hadharani kuwa adhibitishe....ndiyo maana itakuwa sahihii adhibitishe hadharani ili naye asiendelee kuonekana mzushi mbele ya wapiga kura wake na watanzania kwa ujumla.
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rugas umeongea kwa upole, Busara, na kwaumakini kama Nyerere alivyo kuwa akifuatilia Uhuru wa Tanzania, Lakini sasa Hawa watumwa wanao fananisha mishahara na uthibitisho bungeni wanamatatizo na wapo nyima kimaendeleo.. nahis hawa si Watanzania
     
  8. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello
    Hii inatufanya waTanzania tuzidi kudidimia ki maendeleo bwana
     
Loading...