Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini madogo wanafeli sana sikuiz.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUNTEMEKE, Feb 17, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwapaja tujiulize na tupate majibu yenye kujitosheleza kwanin wadogo zetu wanafeli sana sikuiz?wadau wa JF karibuni.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sababu ni FaceBook na Ngono.
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sizani kama hilo ni tatizo,Nakama wew unaona hilo ndio tatizo so tunalitatuaje ili kuokoa kizazi chetu kijacho?
     
Loading...