Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini mademu wanasikia kiu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwadui, Jan 12, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwanini mademu wanasikia kiu pindi wanapomaliza ku DO?? na kwa nini mwanaume anasikia usingizi pindi anapomaliza KU DO???
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mbio za mita 1500 si mchezo
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmhy uyo demu wako tu atakuwa na ugonjwa
    si mademu wote wapo ivyo...
    ...wale wa kisungu au masi sta du ndo utawaskia ...beb i wana cup of cofee...kat kat ya mchezo ili usitishe zoez na yeye apate break fup bt si wote wapo ivyo et kiu...thou ile olympic yaleta kiu!
    barid la mafinga usiku wa manane atataka maji kweli?au ili joto la ilala?
     
  4. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    me mwenyewe nilijua joto la Ilala lakin hata baada ya kwenda Arusha ngoma ni ilele kiu afta marathon, tena cha ajabu kabla hajaanza marathon yenyewe ana oda maji kabisa, kikweli inanichanganya
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    one bao=8km running
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    ...au mita 5,000 ni lazima uombe maji maana mwili unakuwa umekaukiwa kabisa. Hivyo si vibaya kukawa na birika/chupa ya maji.

     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaa kuna msemo nilisikia kama umedu peku ukimaliza 2 ukanywa maji tena ya baridi hupati mimba nafikiri ndo mana wanakunywa maji na c kiu
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona unaposti mbilimbili? anyway mi huwa nalala saaaaana ila ukinigusa tu naanzisha nyingine! ....:car:
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me bado sijawahi kufanya hivo,nikifanya ntakwambia
     
  10. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ngoja nifanye utafiti wa kina
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Usifanye mchezo kabisa na hiyo shughuli bana.....
     
  12. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wengine huomba glucose kabisa.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivi hii shughuli mnayoongelea hapa ni kubwa hivyo?? sitanii namaanisha mi labda sijawahi kuona ukubwa wake??? waga watu wanakomoana au,mi sielewi bwana...............1bao=8km????kweli????watu wangekuwa wanaenda kazini kweli na maumivu yote hayo na uchovu?:frog:
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna mmoja alipigishwa gwaride mpaka akaanza kupiga makelele . mwiziiiiii mwiziiiiiiiiii! kumbe anamnadia mwizi mume wake bana! asalamaleko wayahi! hii shuhuli ina mambo kwelii
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hivi unafikiri mchezo????


    [​IMG]
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Kwani hujawahi kukutana na mtu anayetumia dakika 45 round ya kwanza?
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Michelle si kukumoana. Binadamu wanatofautiana katika mambo mbali mbali. Hivyo katika kunanihii pia wengine wana pumzi isiyo ya kawaida. Wanaweza kupiga 30 minutes au hata zaidi na hapo shurti mtu aombe birika au chupa ya maji. Na muhusika anayeomba maji haoni kama alikuwa anakomolewa kwa namna moja au nyingine.

     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Acha kudanganya watu mbona mi na wewe ulikuwa hufanyi kilomita zote hizo,huku JF ndo unajidai kusema,muone kwanza??
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata dakika kumi hapana,na sidanganyi.....i mean it!
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    we michelle wewe
    [​IMG]
     
Loading...