Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini mademu wanasikia kiu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwadui, Jan 12, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wapendwa wa Jf hongereni kwa mapumziko ya sikukuu ya mapinduzi, ila nina jambo naomba nilifikishe kwnu ili nipate ufafanuzi. kwanini mkiwa mnafanya mapendo (sex)mademu wanasikia kiu ya maji??? na baada ya kupiiz mwanaume anasikia usingizi???
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Zote hizo ndio raha zenyewe.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa sisikii.
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani dhambi?
    Nini kiu? Njaa, usingizi vyote ni aftermath. Hakuna fomula.
     
  5. mkute

    mkute Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo tunahitaji uthibitisho,labda experience yako ni kwa walevi! who knows?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mi nalala saaaana!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    muulize mkeo kwanni anackia kiu..................na mkeo akuulize kwanni unasikia usingizi.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mi tofauti mai waifu anackia ucngiz mi nackia kiu.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe unampa demu wako viazi vitamu bila hata juice ya kijoti,akimaliza kula unakamua halafu unakuja kuuliza hapa.
     
  10. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwili wa mwanaume unabadilika baada ya tendo la ndoa. during sex and after climax depletes the muscles of energy-producing glycogen, which leads to sleepiness. Since men have more muscle mass than women, they're generally sleepier after sex. wamawake kuhisi kiu baada ya sex ni kwamba; katika tendo la ndoa mwili wote unakuwa umebadilika kutokana na hormones. nisawa na anae kimbia mbio za kupokezana vijiti. baada ya hapo lazima maji ndio yanatuliza.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ina logic mkuu ...
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kweli tom** uyaone!!
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180

    na smokers lazima apate kipisi after exercise!!
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mweh mbavu zangu mie, kumbe ndio chanzo cha tatizo, na we shosti kumbe mgunduzi ee
     
  15. M

    Meshacky Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiliana na dokta Isaac Ndodi atakujibu kwa ufasaha
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kufanya ngono bao moja ni sawa na kukimbia haraka mita 500 so lazima usikie kiu na kwa kuwa wengi mnafanya usiku kipindi cha kulala ndio mana mnasinzia ukifanya cha asubuhi mbona hamsinzii?
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MISOSI !!:frog::tongue:
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    shostiiiiiiiiiiiiiiiiiii ndi zako nini??????
     
  19. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shosti nimelipenda jibu lako.....Mtu anapouliza upuuzi mpe jibu la kipuuzi ila usiwe kama MAKAMBA utoe jibu la kipuuzi kwa swali valid.
     
  20. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! kweli JF inaburudisha sana mh sina mbavu kwa kucheka mpaka watoto wananishangaa.
     
Loading...