Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mabaya ya marehemu hayasemwi hata kama akiuawa kwenye tukio la uhalifu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Oct 17, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mtu kafa kwenye fumanizi, au kauliwa na wananchi wenye hasira kali alipokiwa akivunja nyumba, lakini atapambwa huyo, na hutousikia uovu wake.
    Why?????
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtu akishakufa kinachobaki ni kumwombea ili apate pumziko la milele huko aendako!

    Mabaya yake ataenda kuyakuta mbele ya safari, hata ukiyasema wakati ashakufa itasaidia nini?
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono.
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inasemekana yanasemwa mazuri tu ili jamii iliyo baki ijifunze.
    Lakini,si na mabaya nayo yangesemwa ili kuiasa jamii?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mtu akifa huwa anaenda kupumzika?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu mabaya ya mtu huwa yanajulikana kuliko yale mazuri!
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwanini basi tusimzike kimya kimya ili kama ni mwema au mbaya ikajulikane mbele ya safari,huo uzuri unaozungumzwa na kuacha ubaya unasaidia nini ?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    philipo kidwanga inawezekana kumzika kimya kimya ila ni kiherehere cha waliobaki ndio huwa kinawafanya waseme seme!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ndo mana yake.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja Madame B
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa we umekua wa mwanzo kunijibu, nieleze wafu huenda kupumzika wapi?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yeah manake ameshauacha mwili wake!
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini tungekuwa tunasema ukweli daima naamini ukimwi ungeisha maana wanaokufa kwa ukimwi hutajwa kufa kwa magonjwa tofauti kwenye historia zao.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huko kwenye plane za juu ambazo sio physical!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kweli! Aliyekufa kwa ukimwi huwa anajulikana hata kama kwenye historia ya marehem watasema amekufa kwa TB! Kitakachofanya ukimwi uishe ni watu kuamua kurudi kwenye maadili au UTU wao na sio historia ya marehemu!
     
  16. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe huko kuna hotel za kitalii.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amini hii miaka ya mwanzo imewapoteza watu wengi sana hasa pale marehemu alipoacha mke mzuri sana.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    sasa mkuu kama hujui hiyo place jina lake mbona wakiri kuwa mfu anaenda kupumzika?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    watu8 kwanza sijasema place nmesewa plane (ukiweza goole 'seven body' na 'seven plane' itakusaidia kuelewa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kuuacha mwili ni mwanzo wa safari nyingine
     
Loading...