Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini ma SUPA STAA wanakufa vifo vya ajabuajabu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Apr 9, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Sio Tanzania bali duniani kote vifo vya mastaa mara nyingi ni vya ghafla sana.
    Complex na Vivian walikufa kwenye ajali,
    James Dandu alikufa kwenye ajali,
    Whitney Houston kifo chake ni utata mtupu hadi sasa,
    JOhn Mjema,
    Michael Jackson,
    2pac & Big...fulll utata
    Kanumba.....utata mtupu,
    Bruce Lee... mizengwe na magirini kibao.
    Je kuna nini nyuma ya mapazia? Au kwa mafanikio yao wamemuona MUNGU kuwa hawashindi kwa lolote wala chochote?
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Fremason.
     
  3. S

    Smarty JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    We are responsible for our fates by the choises we make...ukichagua kubwia unga autmatically utakufa unabwia,. Ukichagua ulabu au uzinzi utafia huko.. Ukichagua jeshi utafia vitani.. Hata nzi hufia kwenye kidonda.. Mbu hufa akifyonza damu..usiwaze sana hayo ndo maisha aliyochagua na ndiko alikofia..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sababu wanajulikana tunafuatilia sana.

    Ukichukua ratio ya waliokufa kwa maajabu na walokufa kwa kuugua, bado naona walokufa kwa kuugua ni wengi.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwa Michael Jackson hata mimi naweza kuleta ushahidi....ni ukweli usiopingika hao jamaa walimuwahi....wengine sina uhakika.....
     
  6. Sirbus

    Sirbus Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Jamani mm nashindwa especially kifo cha kanumba....cjui nini niseme guys
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimekuwa nikidhani hivyo....hakuna jingine
     
  8. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya kusema freemasons kuna siku tutasema JF NI YA FREEMASONS
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah Huyu wetu ndio naona wazo jamaa wamempa kitu faster lol
    Waliobaki wajipange....hawa Free nanii hawana lolote zaidi ya kuwapoteza kiroho tu utajiri upo tu
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni mitizamo ambayo inatokana na mazingira ya maisha tunayoishi na matukio ya wahusika....lisemwalo lipo
     
  11. r

    rubee2012 New Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Members wote wa jamiiforum ni freemason ndio maana majina yao halis hayatokei.
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sina hakika but ni kwa vile taarifa zao zinafuatiliwa zaidi, amini kwamba wako wengi sana wanaokufa katika mazingira ya kutatanisha lakini taarifa zao hatuzipati kwa kuwa hatuwajui, wengi wakufa kwa ajali, wengine wanalala asubuhi wanakutwa marehemu, wengine wanauawa kikatili lakini sababu hazifuatiliwi nk. So tusishangae aina za vifo vya masupasta its just because we are making follow up!
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani ulikua hujui?
     
  15. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona wengi tu wanaokufa namna hiyo ila kwa sababu sio maarufu hawajatangazwa
     
Loading...