Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 22, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
    Last edited by a moderator: Jul 23, 2009
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,051
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 63
    Hujatuambia kama waliomba na wakanyimwa! Wewe unadai tu wananyimwa! Na kama wananyimwa wameambiwaje? Remember, no data no right to speak!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. Robweme

    Robweme JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu buchana umempa jibu zuri, make hajatwambia kuwa waliomba wakanyimwa au vipi.Labda anafikiria wanletea nyumbani kwao.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,051
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 63
    Hawa watu kwa kulalamika kusikokuwa na msingi hawajambo! Huwa wanajiweka kwenye position ya kutaka kuonewa huruma kwa kila kitu! Kazi kuendekeza kucheza bao tu!
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 8,570
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    huyu jamaa post zake huwa za ajabu sana,
    mara nyingi huwa nacheka sana nikiziona
     
  7. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kuna siku mtakuja lalamika kwa nini wanaofanya usafi wa maliwato za public ni wa dini fulani tu na si nyingin
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,861
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Umeona eeh! Haya makubwa
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,512
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Biashara ni kuchangamka (to be active and aggressive) na sio umekaa kwako unategemea uletewe (passively).
    Pili popularity ya newspaper yako je inajaribu kutotumia lugha mbaya kwa baadhi ya sects? Kwasababu Msemakweli wanaamini ktk kukosoa na kufundishana ktk lugha nzuri kunajenga zaidi kuliko kukashifu
    Ni kweli mie Msemakweli ninawafahamu, Annur siwafahamu lakini naona mleta hoja angesema tumefuatilia na kuambiwa hivi ingekuwa na logic zaidi kuliko sasa
     
  10. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mkiwaachia watakuja lalamika kwa nini wa dini fulani akitoa yeye tu ndio kunakua na harufu mbaya lakini wengine ni harufu ya marashi.Yaani kwa kweli hamna kitu inanikera siku hizi kama hii mijadala ya kidini.
     
  11. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Badala ya kujadili mambo ya msingi analeta udini. Mambo ya ajabu sana
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 16
    Mkuu mzee a hoja. We don't shun your post simply because it sounds religious. It's too shallow to be discussed here and it's unfounded. Moreover mambo ya udini watu washayachoka JF,soma alama za nyakati mkuu!!
     
  13. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa wanaomba Tenda na kunyimwa. Pia ukiangalia maonyo na vitisho vingi kutoka Serikalini huenda kwa Magazeti ya Waislam. Hii yote ndio ile ile mpe Mbwa jina baya ili upate sababu ya kumuua.
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jul 22, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,051
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 63
    Bado ni hearsay, tuambie tenda ilitangazwa lini, biders walikuwa akina nani, sifa zilikuwaje, nani alikuwa na sifa na akanyimwa? Gazeti gani lilipewa vitisho, kwa nini lilipewa vitisho na baada ya vitisho lilichukua hatua gani! Usilete propaganda isiyokuwa na kichwa wala miguu. Unaleta chuki na uchochezi usiokuwa na msingi!
     
  15. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mfumwa hanini urereha vindu tha kirundu? Acha kua na udini bana sio poa hata nini.Hapa mimi naona ishu ni hao mnaosema wananyimwa huwa kweli wanaomba na je tunataka wapewe tu kwa kuwa ni waislamu au?Udini utawapeleka pabaya
     
  16. I

    Isskia Senior Member

    #16
    Jul 22, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Nadhani labda ni kutooelewa, mimi nanavyojua tukitaka kutoa tangazo la serikali katika gazeti, huwa tunaandaa, then tunachagua magazeti tunayoyataka na kuwaomba watuletee profoma invoice, kisha ndio tunaamua nani wa kumpa kazi, so kiufupi tunachagua wenyewe nani wa kumpelekea kazi.
     
  17. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    wakumbushe basi ndugu zangu wa huko serikalini kupunguza ukiritimba na njoo kesho njoo kesho
     
  18. T

    TX Senior Member

    #18
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunamaofisa ndani ya serekali wanachanganya Dini na utendaji wao wa kazi, ndio maan hawataki kuwapatia magazeti ya Annur na Alhuda matangazo yao na hupeleka sadaka zao kwenye msema kweli kwa ktumia migongo ya watz
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,006
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48

    Ha ha ha ha ha ha ha ha !!! Lete data ku-prove lalamoko lako mkuu!!! Pia mteja kuamua kupeleka tangazo lake katika gazeti huwa anachagua credible newspapers ambalo huwa linasomwa na wengi ili tangazo lile lipate fahamika kwa wengi. Pia anatizama substances za magazeti hayo, huwa lengo lake ni nini?? Je linaongelea mambo ya jamii au ni kuponda au pia kwa maana nyingine halipo objective?? Kama gazeti limesheheni story za uchochezi nani atapeleka kitu kule au kama linazungumzia tu tabaka fulani la watu ni nani atapeleka hata tangazo la kuua mende huko!!!???

    Halafu isitoshe kama ni kweli, ninaamini hawa wenye mamlaka ya kutoa matangazo ya serikali si wakristo pekee bali hata waislam wapo!!! Je ni kwa nini hata hao Waislam wasipeleke tangazo kwa gaeti lao!!!! Ni hatari!!! Hata wenzao wanaona tangazo halitakuwa na inteded impact kama litapitia kwa Annur na alhuda!!! Majina yenyewe yanatabu kidogo, yana udini mno na serikali haina dini. Re-launch your products na change the name na muwe objective kwenye uandishi na wateja mtapata!!!! Take my advice!!!
     
  20. T

    TX Senior Member

    #20
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jee kwanini yasinyimwe yote ya dini, na yakapewa yale republic je msemakweli lnasomwa na watu weng? nadhan imefika hatua tujibu hoja.
     
Loading...
Similar Threads - Kwanini Liwe gazeti Forum Date
Kwanini suala la uchangiaji wa damu liwe la kujitolea,.? Habari na Hoja mchanganyiko Jun 14, 2014
Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR Habari na Hoja mchanganyiko Jul 22, 2009

Share This Page