Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 22, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani imefika hatua ya kujiuliza hasa tunapoona mambo hayaendi sawa. hapa tz kunamagazeti ya govt, makampuni na ya dini. kunaubauguzi mkubwa hapa hasa katika matangazo katika magazeti ya Dini. tuaona magazeti ya madhehebu fulani kama vile msemakweli linalomilikwa na kikirsto linapewa matangazo na viongozi wa govt huku likijikusnyia mamilion ya walipa kodi. lkn Annur. Alhuda wao wananyimwa. huu ubaguzi wa nini katika taasisi za govt
     
Loading...