Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Line za suport HESLB hazipokelewi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by silver25, Apr 19, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja wapo nimepiga leo kutoka Asubuhi mpaka sasa hivi nahitaji msaada ili nijaze form hizo lakini cha kushangaza hawa wafanya kazi wamefunga sim na line inayo patikana ni moja tu kwanini?

    kama hawataki wanafunzi waaply si waseme tu?

    Hivi Wajameni watanzania tutaburuzwa kama mbango mpaka lini na kuhusu kujaza form mpaka watu waandamane ndiyo murekebishe tabia zenu chafu, hebu fanyeni kazi zenu kwa ufanisi bwana mumeomba kazi wenyewe hakuna aliye walazimisha.
    Naongea na nyinyi Board ya Mikopo ya Elimu ya juu
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Vipi mkulu, wameramba pesa yako na registration imegoma? Komaa watapokea tu, na wakipokea jiandae kuongea na wamama flani hivi vilaza.
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    umekwama wapi usaidiwe dogo?
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hivi wanoendelea, ie mwaka wa 2, 3, 4 na 5 inakuwaje? nao wanatakiwa wakimaliza waprint?
     
  5. s

    sokoine. Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sio jambo la ajabu
     
Loading...