Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kutema mate baada ya haja ndogo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Aug 24, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa muda mrefu sasa nimeona watu wengi kila baada ya kumaliza haja ndogo hutema mate kwenye mkojo wake. Hii hutokea mara nyingi kwenye public toilets (kwa sisi wanaume), porini (saa ya kuchimba dawa safarini) hata pembezoni mwa kuta.

    Hivi nini chanzo cha hii tabia?
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika na utafiti wako! Hapa ofisini kwetu kuna vyoo ambavyo vinatumiwa na watumishi lakini sijaona wakitema mate! Sana sana, tabia hiyo ninaiona kwenye vyoo vya kwenye bar/klabu za pombe ambavyo vina harufu kali kutokana na kutotunzwa vizuri!
     
  3. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Walevi ndo wenye tabia hiyo, kwani wakiingia tutoilet mate yameshajaa mdomoni.
     
Loading...