Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini KUTAJA ni ISSUE?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 30, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Nini kinachotisha zaidi ya Mungu? Nini kinachokwamisha au kuwezesha zaidi ya Mungu? Binadamu si kitu.Hatupaswi kuogopana. Issue ndogo tu ya kutaja majina ya Wa-Zitto waliopokea rushwa ndio itupelekeshe namna hii? Acheni ujinga jamani.Spika,hakikisha unataja majina.Utavunjaje Kamati bila ya kututajia majina ya wachafuzi wa Kamati iliyovunjwa? Umetumia 'intelijensia' tu?

    Nawe Mbatia,kama unawajua wataje. Kufichafcha kunatuharibia mambo mengi sana. Sisi vyama vyote tumejiandaa kuwashughulikia watakaotajwa. Watajeni au nyamazeni kabisa milele.Tumechoka unafiki.
     
  2. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahaha... Mimi Mbatia nakubali Mungu anatisha zaidi ila ana huruma kuliko hawa wahusika... Wakini nanilihuu utakuwepo wewe? zaidi tu utaleta habari zangu hapa na kujadili hali niko katika sanduku la pembe 4 au kama nina bahati nitakuwa kule kwa Madiba kutibiwa. Hebu nijipange kwanza nisikurupuke..
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naanza mimi kuwataja:
    Waziri kivuli, Wizara ya Nishati Madini.
    Unaweza kuendeleza
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani japo kiduchu tu, kwa mwenye taarifa atujuze juu ya hao wabunge wala rushwa waliosababisha kamati ya nishati na madini kuvunjwa!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ukimtaja mtu ..taja na kiasi alichopewa na ushahidi wote uwe nao
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sitaki kusikia Majina. Nataka kusikia hatua za kinidhamu ambazo Bunge Binafsi linawachukulia na taarifa zao kufikishwa kwenye vyombo vya usalama husika.
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    1.Ole sendeka
    2. Anna kilango
    3.Zitto kabwe
    4............
    5.............
    6..................

    ENDELEA!!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na huyu spika naye ajiuzuru kwa kashfa hizi zote.lol!
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawawezi kuwataja harakaharaka kwani nao wanaolazimika kuwataja wanasubiri wapewe fedha ili wasiwataje, its a Silly political Game,
     
Loading...