Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kuna vyuo vingi vya bandia vya kusomea unesi Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmaroroi, Nov 12, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna vyuo vingi vya kufundishia unesi ambavyo havijasajiliwa na serikali haichukui hatua,pia wanafunzi wa vyuo hivyo haiwatambui,mbona sasa haivisajiliau kuvifuta?
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna Vyuo vingi vya kufundishia Unesi/Manesi ambavyo havijasajiliwa na serikali haichukui hatua,pia wanafunzi wa vyuo hivyo Serikali haiwatambui,mbona sasa haivisajiliwi/kuvifuta?
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali ivichunguze vyuo hivi kwani vinatengeneza wahitimu bandia kwa kuwatengenezea vyeti.Kuna hatari ya kuwapata manesi wauaji kwa kutojua kazi husika.SERIKALI CHUNGUZA CHUKUA HATUA.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa nini Mkuu umetumia post nne kwa thread inayokaa vema kwenye post moja?
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini wakati hiyo ndiyo ahadi za CCM zilizotimizwa.
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kuna kuna serikali halali tz? ipi ? na ya nani?
    maana serikali iliyochagulwa na wananchi imechakachuliwa,wajanja wakaendelea na yakwao,hivyo sioni ajabu kutokuwa na utekelezaji wa majukumu ya mhimu
    :hippie:
     
  8. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwa sababu ya serikali iliyopo madarakani ipo kwa ajili ya masilahi yao binafsi hilo kwao sio tatizo maana wakiumwa wanaenda kutibiwa nje,hata JK alisema shule za private wajaribu kupunguza ada lakini mpaka leo kimya lakini kukataa certificate za raia wake na wakati wizara husika ipo inaendelea kukataa badala ya kufuatilia hizo shule na kusifungia ndiyo maana hata vipodozi vilivyokatazwa wizara husika haishughulikia kuingizwa kwa vipodozi vilivyokatazwana wala hawashiki wale wa kuuza jumla ila wanaenda mitaani kwa viduka vidogo na kushika vikopo viwili wanaitwa waandishi wa habari kutangaza
     
Loading...