Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kuna ulazima wa kutumia Helkopta?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Sep 28, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tokea kupata uhuru ni Miaka 50 sasa CCM wameshindwa kuleta maendeleo kwa kipindi chote hicho kilefu,,
    Maendeleo hayo ni pamoja na kuendeleza Miundombinu ya Barabara, madaraja yanayounganisha wilaya moja na nyingine, mkoa mmoja na mwingine,

    Sasa kutokana na hilo CCM wenyewe wanathibitisha kwa kutumia Helkopta na CHADEMA wanalazimika kutumia helkopta, kwasababu miundombinu huko Igunga Tabora ni Mibovu,,

    Sijui kama wana Tabora wanalifahami hili,, na kama wanalifahamu nadhani watafanya uamuzi
     
Loading...