Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kingunge asihstakiwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbogela, Nov 25, 2009.

  1. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Miaka kama mitatu hivi kumekuwa na kesi za makampuni makubwa duniana kuficha taarifa za mapato yao na kuwafanya maboss wa makampuni na wamiliki wake kufikishwa mahakamani. Sasa je kwanini sisi tusimfikishe mahakamani Kingunge Ngombale Mwilu kwa kuficha ukweli kwa makusudi kabisa huku akijua anatenda kosa kinyume na sheria za JMT juu ya mapato ambayo kampuni yake ilikuwa ikikusanya Ubungo bus terminal?

    Hizi kesi za ufisadi zitaisha lini nchi hii? kila siku zinazaliwa mpya?
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nawashangaa sana Jiji kwa kuzubaa hadi wakati huu kuweza kuchukua shughuli ambazo zimekuwa zikifanywa na familia ya Mzee Fisadi Kingunge. Hii wanaokusanya fedha za parking kwenye mitaa ya jijini hapa si ndio hao hao familia ya Kingunge? Kwa nini Jiji wasiifanya na kazi hiyo ili kuongeza mapato hatimaye waweze kujenga parking systems za underground na hata kujenga barabara za juu kupunguza msongamano unaokera?

    Si Kingunge huyu huyu aliyekuwa kwenye Serikali ya Ujamaa na Kujitegemea? Leo kageuka jiwe kawa Bepari mkubwa anayenyonya mapato ya Taifa!
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu lakini nadhani kumpokonya na kuongeza mapato ni jambo moja lakini kwanini tusiwe kama wenzetu, huyu ni wa mahakamani, huu ni wizi wa makusudi. Nchi zilizoendelea huwezi kuficha mapato ya kampuni yako, sembuse huyu alipewa tenda, UBT yetu, yeye kaficha kile anachochuma kwenye kitega uchumi wetu. Kama serikali yetu ipo serious tunategemea kusikia Kingunge amevuliwa ubunge na kesho yupo mahakamani na hii kesi tunashinda. Mbona tukizungumzia Downs wanasema wanaogopa atatupeleka mahakamani, kwanini nasisi tusiogopwe na vifisadi kama akina Kingunge kuwa wakidokoa tu tunao, tunwavutia mahakamani na kesho wapo keko kutumika miaka?
     
Loading...