Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini kila jambo lawama kwa chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chapati, May 21, 2011.

  1. c

    chapati Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuwa ni kawaida kwa viongozi wa serikali kuiraumu chadema kwa kila jambo linalojitokeza nchini eti wanasiasa wachama furani ndio wa wanaowachochea wananchi kuipinga serikali juu ya mambo mbalimbali yanayotokea nchini kwa sasa!mimi ninachofahamu chadema ni chama cha kisiasa na kinafanya kazi ya kisiasa kama wao ccm wafanyavyo wakati huu wakizunguka mikoa mbalimbali kunadi zana yao ya kujivua gamba!nani aliwambia kuwa watanzania watakuwa wajinga milele?you can full some people sometime but you cant full all people all the time!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu umenena vizuri sana

    nyambari hawajambo
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ukiona hivyo ujue chema chajiuza kibaya chajitembeza.ccm wanaogopa kivuli chao wenyewe.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa serikali ya kihuni hata matamshi yao ni ya kihuni tu
     
  5. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    good trial
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duh....siknuiona hiyo

    alafu KIMBURU kikwetu maana yake ni ka mbuzi kaliknona
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    tatizo la ccm ni ushirikina na mganga wao kafa.kila wakipata tatizo wanadai cdm
     
  8. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walizoea kuona vyama vya siasa wakati wa uchaguzi tu lakini safari hii kila siku ni siku ya kampeni.japokuwa kampeni ya wakati huu ni kwa ajili ya kutoa elimu ya uraia ili 2015 uchaguzi uwe kama kumsukuma mlevi.
     
  9. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huku kwetu KIMBURU ni paka pori wale wanaopenda kukamata kuku
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kuwa mmoja wa wale walionusurika katika uvamizi wenu wa Nyamongo. Sasa mbunge mmepigia nini?
     
Loading...