Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kikwete huyakimbia matukio?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 26, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Rais Jakaya M Kikwete amekuwa na hulka isiyovutia.

    Linapotokea tukio ambalo yeye kama Rais anatazamiwa kuonyesha njia yeye hutingwa na safari tena za nje ya nchi.

    Matukio ninayoyakumbuka kuwa Rais alikuwa Tanzania wakati yanatokea lakini akasafiri ni yale ya mlipuko wa mabomu ya Gongolamboto na la juma lililopita la mauaji ya Polisi Songea.

    Kwanini Rais huyakimbia matukio kama haya na badala yake hutingwa na matukio ya kawaida kama uzinduzi wa benki na hoteli?
     
  2. M

    Mayuka Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliomchagua Kikwete na CCM yao wametukomesha kwa kweli,Mungu awasamehe tu,walikuwa hawajui walitendalo.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umesahau sakata la mgomo wa madaktari alitimkia Davos, labda hapendi stress
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu huwa ni mazito mno kwake.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kuona katika documentary moja ya Snoopy, mmojawapo wa wahojiwa akisema, 'Snoopy has one trait, he does not follow trends but he sets trends'. Hii ni kweli ukisikiliza maneno yake, hata mavazi na staili za nywele.

    Sasa tatizo la JK ni ku follow trends/matukio. na siku zote mtu anaye follow trends ni reactive. Therefore the guy is weak. Simaanishi kuwa kila afuataye trend ni weak na reactive, but exclucively speaking, jk is weak and reactive. Na hii inawapa 'wapambe' wake na adui zake nguvu za ku set trends, and they become proactive, therefore they are strong.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani anaamini kwa dhatri kabisa kuwa matatizo huwa yana tabia ya kujitatua yenyewe, kwa hiyo anaamini kuwa akiondoka, atakaporejea atakuta matatizo yameshajitatua
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Huyu mtu nimechoka kumjadili sasa ni kumuomba tu Mungu aingilie kati.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mere coincidence, probably...
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anatudhihirishia kuwa hajachaguliwa kututumikia bali kwa ajili ya safari za kutalii huko anakoona kuna maslahi yake zaidi
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    He is a professional Escapist!!!
     
  11. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    kwa safari ya botswana isiyo na msingi nilitegemea raisi angeahirisha kwenda huko na kurudi nyumbani
     
  12. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    He doesnt care. Kalabagao
     
  13. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    si wakati wa uchaguzi tulisikia ni mtu poa sana anajua kujichanganya na watu wa rika zote, sasa kahamia mchi zoote!
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Haya yote yanaendana na imani za kishirikina; sangoma wake wamemwambia kuwa yanapotokea matatizo makubwa asijitokeze kwani yanaweza kumfanya aondolewe madarakani!!Hakuwa na sababu ya kukimbilia Davos ambako alishindwa hata kujibu maswali wakati maelfu wa wananchi walipoteza maisha kwasababu ya mgomo wa madaktari!
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Visit Horney and Relational Theory utagunduwa ni kwanini JK happened to be that way.
     
  16. M

    Mboja Senior Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mzee mzima anakimbia ili kikiwaka huko nyuma asirudi! Kule kwa wapare wana msemo kua ukipanda kwenye mti, hakuna kuanguka na kushuka, ukianguka umesha shuka. Kikiwaka jamaa akiwa nnje itakua kama Balali tu.
     
  17. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanangu msihangaishwe na Kikwete. Maskini siku zake simeishajiishia na hili analijua. Ndiyo maana anajiridhisha kwa kujilisha upepo. Muoneeni huruma mja huyo. Siku akianguka hataamka. Muombeeni aende kumuona muungu wake shehe Yahya aliyekuwa akimtumia kuwatisheni. Baba yenu nasema: muoneeni huruma mahluku huyu anayejiishia taratibu.
     
  18. v

    vangilichuma Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yuko biroo standard arafu hana shida na wewe we nani anaenda majuu kwaza chadema hoyeeeee 2015 chadema zamuyetu kitu slaa bwana yule ataphubutu kusema chochote
     
  19. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mlipomchagua hamkujua hulka yake?ukikosa umakini utalipia gharama hiyo so hii ndo bei ya u kealess wa wa Tz,jk tangu zamani anajulikana kwa ubitoz,nilikuwa nauza nguo kipindi cha bunge enzi zile akiwa foreign affairs,yan yeye kaz yake ilikuwa kuwachagulia pamba wabunge na mawazir,kwake masihara ni sehem ya maisha yake,anahusudu sketi kama ana jini mahaba,so kila mnaloshangaa leo ni tabia yake ya longtime!!
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Rais anao watendaji wengi wanaomsaidia kazi hivyo si lazima kila tukio awepo yeye... uwe mwelewa!
     
Loading...