Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kikombe cha babu ukinywa mara mbili unakufa?

Discussion in 'JF Doctor' started by Bujibuji, Oct 25, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Hivi ni dawa gani ukinywa mara mbili unakufa?
    Ni nini kinacho sababisha ufe?
    Ufanyeje kama umekunywa na hukupona magonjwa yako?
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ni maswali mazuri sana kama utamuuliza Mzee mwasapile au
    wasaidizi wake!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kama bado unaamini izo habari, basi kazi kwelikweli.
    Watu wengine wameshakunywa tena lita kadhaa, sio kikombe tu.
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Vita vya majimaji vilipiganwa kwatika ardhi ipi? Je vita aka matibabu ya kikombe cha babu yanafanywa katika ardhi ipi?

    Historia hujirudia kama mgao wa umeme Tanzania!
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    great!!!
     
Loading...