Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kesi nyingi zinazohusu wizi wa kura hazitolewi hukumu mapema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kima mdogo, Apr 6, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wengi wa ccm wanakabiliwa na kesi za wizi wa kura na kesi hizo zilifunguliwa na wapinzani mara tu mshindi wa ccm alipotangazwa sasa inakuwaje hukumu kuchelewa hadi sasa na kesi ya Lema imetolewa hukumu fasta fasta? Sijawah kuskia hukumu ya kesi ya wizi wa kura iliyomvua ubunge mbunge wa ccm hata kama ni kweli alichakachua matokeo, Why?
     
Loading...