Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini katibu mkuu wa baraza la mitihani haijawahi kushikwa na muislam?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhogomchungu, Apr 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna shutuma kwamba baraza la mitihani ndio chanzo cha waislam kuwa nyuma. ktk mijadala yao mingi hulitaja baraza la mithani kama ni source ya wao kuwa nyuma.
    wanasema eti sio bahati mbaya kuwa baraza hilo kutoongozwa na muislam .
    Ijapokuwa waziri huwa muislam.lkn wanaamini katibu mkuu ndio mtendaji mkuu.

    jee kuna katibu yoyote muislam?
    hawa hapa ni wenyeviti
    1973-1977=Pius Msekwa
    1977-1980= M Kaduma(mkristo)
    1980-1988=Nikoras Kuhanga

    1988-1992=Prof Mmali
    1992-1999=Prof Ruhanga
    1999-2004=Prof Mmali
    2004-2009=Prof Mwaikando
    2009-hadi leo Prof Mkandala
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hizi si hoja jamani,tanzania twaenda wapi?
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwasababu hasoma. haya uliza lingine ww bweege. ebo huna cha kufanya kalale!
     
  4. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hawakusoma, nyinyi mliosoma mbona mnaongoza kwa ufisadi? mnesaidia nini taifa letu?
     
  5. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ili uwe katibu mkuu ufikie elimu gani kwa sasa?
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Waislamu wachache wanaosomea shule zisizo za aina ya 'madrassa' wanabobea vizuri ktk taaluma husika. Nafikiri katibu mkuu anapaswa awe na master degree na kuendelea kwenye taaluma husika.
     
  7. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    OMG! This is too much! Toeni BS hapa. nini kazi ya examination numbers?
     
  8. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upuuz m2pu, mtahoji kila ki2, nyie hamtaki aman, sasa endeleen muone kama wakristo 2tanyamaza, hata goliat alipokuwa anamchokonoa daud, daud alimshikisha adam, sasa na nyie waislam ndiko mnako elekea.
     
  9. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ******, RA, Idd simba,R1, . . . . Wamesilim lini?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yan kwel wewe ni muhogomchungu wa ukwel! Umekosa kbsa v2 vyenye maana unaulza mambo ya kjinga hpa? Hv kwn waislam mnatka nn hasa?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Jamani mkuu kwanini uangalie kwa jicho la dini? kwani umeambiwa alipo anahubiri injili? hebu tupe list ya makatibu wake tangu BMT lianzashwe. Think big buddy!
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli muislamu ni nani?si ni mtanzania tu ,je hilo baraza akishika muislamu ndio atawapa mitihani waislamu mufaulu au,hayo ni mawazo ya mtu ambaye ni IDIOT
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kwa ujuavyo wewe toka uhuru hakuna muislam mwenye sifa hizo?

    2009=makanisa yalipewa 45bilion kuendeleza makanisa
    2010=makanisa yakapewa 54bilion kwa ajili hiyohiyo
    2011=makanisa yamepewa 600 bilions

    mbona waislam hawapewi hata shilingi? tunasema hatukubali mpaka the same amount waislam nao wapewe, wala hatusikii propaganda ya aina yoyote kwa hili.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    toa mchanganuo mkuu, hayo makanisa yalipewa hiyo mipesa na nani na kwa ajili ya nini, mbona sijawahi kusikia bajeti ya taifa ikipitisha hiyo mipesa kwa ajili ya makanisa? Tusiwe kama walevi wa kahawa kwa kubwabwaja tu. Leta data kama mtu anayefikiri mkuu. Mtabaki kulalama na ikibidi mjifunge m...... kama wenzenu!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kuwait Fund, OIC, Ghadafi walikuwa hawatoi misaada? au wao wanawaletea mabomu ya kujilipua na MAJAMBIA tuuu??
     
  16. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wameshiba amani saa wanataka dessert ya "vita"
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hata utype upupu wa namna gani jua kuwa aluta ndio hiyo mkuu. Tena aluta ya ukweli ukweli
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    kwanza waislam tujiweke sawa katika taasisi ya kiislam itakayo kuwa na vision kwa manufaa ya jamii ya kiislam tanzania kabla ya kufikiria nafasi za serikalini. MBONA HUJAULIZA NI LINI TANGANYIKA ITAKUA NA SHEIKH MKUU MWENYE PHD,MASTERS YA WALAU ISLAMIC STUDIES?
     
  19. P

    Popompo JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    hapa imebaki kujifunga mabomu na kujilipua!kaaazi kwelikweli!hivi hiyo aluta unayoiongelea ikianza utakuwa kwnye kundi gani?bora unyimwe utajiri lakini upate hekima!duh shughuli nzito
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Leo ndo nmegundua kumbe kahawa na kashata znalevya!!! Mawazo ya hawa wenze2 juu ya mustakabal wa nchi ni kchekesho! Cjui wanapata faida gn kuandika ujinga humu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...