Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kamishna wa kusaini hati za viwanja ni mmoja tu Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NgomaNgumu, Dec 8, 2010.

  1. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ktk ufuatiaji wa hati za nyumba imegundulika kua kamishna wa kusaini hati ni mmoja tu Dar sijui mikoa mingine inakuwaje. Mawazo yangu yananiambia kua hii si sawasawa kwani uwezekano wa kutokea mazingira ya rushwa unakua ni mkubwa sana pamoja na kuangalia mambo mengine kama vile process hiyo kuchukua muda mrefu kukamilika. Ni vyema suala hili likafikiria tena kwa ajili ya ufanisi zaidi hasa ukizingati kua tuko ktk karne ya 21.
     
Loading...