Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Juma Jabu aitwe House girl?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pengo, Dec 15, 2009.

  1. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana jamii nimekutana na kisa cha kusikitisha mno wakati nilipokuwa namtembelea jamaa yangu anayeishi maeneo ya Tabata Kimanga.Jamaa yangu ana mtumishi wake wa ndani(House girl) ambaye ndiye mhimili wa kurekebisha mambo ya usafi na maakuli.Wakati natia mguu pale home jamaa akamwita yule housegirl wake "JJ hebu kamchukulie mgeni kinywaji katika kabati la mbeho".Nikamuuliza unamaanisha huyu binti anaitwa JJ?Jamaa akajibu kwa dhihaka kuwa JJ maana yake ni Juma Jabu beki mahiri wa Taifa Star,ikanishangaza sana lakini nikamuuliza tena unamaanisha huyu binti ana uhusiano wowote na huyo Juma Jabu?Jamaa yangu hakusita na kuniambia kuwa hapa bongo mtumishi wa ndani hususani wa kike anafananishwa na beki anayecheza nafasi ya kushoto yaani fullback left na ndio maana yeye amemfananisha na mlinzi mahiri wa Taifa Star Juma Jabu kutokana na utendaji wake wa kazi pale nyumbani.Nilibaki kinywa wazi nikitafakari kuwa hivi sasa itabidi mabeki wakimbie nafasi ya kushoto kwa kuhofia kufananishwa na watumishi wa ndani.Akina Amir Maftar,Njoroge,Samri Ayoub,Douglas Mhani,Yustas Bajwala,Alphonse Modest,Ahmed Amasha,Rashid Idd Chama,John Douglas na wengine wengi ambao hata humu jamvini huwa mnakamata beki tatu mpo hapo.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Haina maana kabisa....nawashauri waachane kuwadhalilisha hao wadada...na hata wachezaji wetu.....watafute majina mengine yenye kuleta maana....fedheha hatutaki kwenye jamii yetu....kama unataka kumpa jina kijanja...achana na mpango huo haufai....
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha huyo ni full back left au right, kuna wanaomwita beki 2 wengine beki 3 basi ni majina tuu, eti wengine wanasema sababu anafanya kazi zaidi ya mama mwenye nyumba na sometimes huziba pengo lake mama akiwa hayupo hahahahahahaha
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sehemu zingine wanaitwa mabeki 3
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Baba mwenye nyumba, ukishaanza kutoka na house girl kwisha habari yako!
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweliiii eehh!!!??
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    huko ni kuwadhalilisha tu hao mabinti na naona haifai hata kidogo
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Most correct heading: Kwanini House girl aitwe Juma Jabu (beki 3)?
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I concur with you JoJi!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Future ni ya ajabu sana hajui watoto wake watajaishia mikono ya nani amwombe Mungu msamaha kwa kukufuru. Pia nafikiri elimu yake ina mushkeri
     
Loading...