Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Julius Mtatiro alienda CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Jun 23, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Julius Mtatiro ni jembe kwelikweli hili halina ubishi hata John Mnyika anafahamu ukweli huu, ila mpaka leo nashindwa kuelewa kwanini mpambanaji huyu hakujiunga na CHADEMA badala yake akatimkia CUF?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndio mambo ya nitoke vipi?unaweza ukalamba kimeo na ndo yaliyomkuta jamaa.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kwani imeandikwa wapi kuwa kila mtu lazima uwe CDM?
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaskazini kunakukosesha usingizi eenh?!
     
  5. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    We mtatiro bana...yan umeamua kutupia thread ili kupima upepo wa kauli yako ya jana kwa Mbowe?Tumeisoma gazetin...na umedhalilika kwel Muraaa...endelea kupma upepo umu jamvini
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Kwani Mara ni Kusini?
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Noana ameamua kujifanyia analysis yake hapa!!! ajipange vizuri tu 2015 sio mbali sana tutakupa jimbo la Temeke
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tuambie kwanini ulienda cuf,sisi hatujui kwani we ni nani hata tufatilie details zako.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    kakurupuka
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anajuwa ule msemo "Mafahali............hawakai pamoja. Kashililah alikuwa huko huko na Zitto ndio hivyo mguu ndani mguu nje. Kama unakubali kuwa ana akili basi akili yake ilishamtahadharishja.
     
  11. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahisi huyu mleta thread ni Mtatiro mwenyewe! Anyway Mtatiro kwa kauli yako kuponda uamuz wa Kamanda Mbowe nimekuona kituko yani hufai.
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na mtatiro angegombea pengine angepita bila kupingwa. tatizo ubungo myika alikuwa ashatengeneza jina. ila jamaa ni kichwa
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni mtazamo wa mtoa mada, we ulitaka ataje CCM?
     
  14. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uroho wa madaraka..Aliahidiwa kazi akaona akimbilie tumbo kuliko maslahi ya wengi
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Mtatiro ana jazba na bado anakosa umakini kiasi flani,anaweza kuwa anatumia nguvu sana zaidi ya brain

    Na kwa nini useme hata Mnyika anakufahamu?ama unadhani Tanzania nzima ni Mnyika tu?acha kuendelea kumfikiria Mnyika kwani kiukweli jamaa ni zaidi yako ukubali usikubali
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kama ni tumbo basi angekwenda CCM au CHADEMA kwani huko ruzuku inamuwezesha kutunisha tumbo lake.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Huoni kuwa hajakosea bali wewe ndie unaebadilisha hoja? Mtowa hoja kazungumza CDM na CUF hakuzungumzia CCM.
     
  18. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma hapa nikawakumbuka kina Silinde, Mbilinyi Joseph,Wenje Hezekiah,Machemli,Meshack Opulukwa,Kasulumbayi,Nyerere!Je huo ndio ukaskazini unaozungumzia?Hongera sana kama ndivyo(Irony)
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ni mkristo
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Binafsi namuona jamaa hafit pale CDM kutokana na hulka yake ya kuropoka na kusema bila kufikiri, huwezi kufananisha na mnyika hata kidogo mnyika ni mtu wa kufakari jambn ndipo afanye comments
     
Loading...