Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini JK & opposition hawajatoa pole kwa watu wa Norway?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikhwan safaa, Jul 26, 2011.

  1. i

    ikhwan safaa Senior Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    Norway is a REAL friend and partner wa nchi yetu. Lakini cha kushangaza its more than 24 hrs none of our selfish & out of touch politician from both sides of the spectrum including opposition aliyekwenda kupeleka salaam za rambi rambi pale ubalozini.


    Not even viongozi wa CUF ambao walikuwa hawaishi kwenda Norway kuomba jamaa waisaide Zanzibar.

    Chama kikuu cha upinzani CHADEMA nao wako bize na siasa zao za punch and judy na maswahiba wao wa chama tawala CCM

    Inawezekana kuwa si kazi ya rais kupanga haya mambo lakini what the hell is Membe na time yake doing? Where the hell is hao ma elusive team ya Ikulu walipo?


    Not even a statement from our pathetic government!


    That said on behalf of Jamii forums posters we would like to express or condolences to the Norwegian people in these hard times
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    The times they are a changin'. Uhusiano wa Tanzania na Norway si kama ule wa zama za Ujamaa. Unfortunately, mshikamano haupo tena enzi hizi za ufisadi uliokithiri na Hollywood-style hustles za "show me the money".
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni AIBU KWA HIZI TOPIC WITHOUT DOING A LITTLE RESEARCH -- JUST TO POST BOGUS TOPIC ANGALIA CHINI CUF did send condolences...

    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]Profesa Lipumba awapa pole Norway


    na Vicky Kombe

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #ffffff"] [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    MWENYEKITI wa Chama cha Wananchi (CUF), Profesa Ibrahim Lipumba, amewataka wananchi wa Norway kuwa watulivu hasa kipindi hiki ambacho watu 93 wameuawa kwa shambulizi la bomu kwenye kisiwa cha Oslo.
    Akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam jana katika ubalozi wa Norway nchini alipokwenda kutoa salamu za rambirambi kwa niaba ya vyama vya siasa, alisema Watanzania wamesikitishwa kutokana na tukio hilo.
    Profesa Lipumba ambaye ni Mwenyekiti wa Kituo cha Demokrasia (TCD) amewaombea majeruhi wapate nafuu ya haraka ili waendelee na shughuli zao.
    "Nimekuja kutoa salamu za rambirambi kama mwakilishi na Mwenyekiti wa TCD, nimewakilisha vyama vyote vya siasa katika kutoa salamu hizi kwa ubalozi wa Norway," alisema Lipumba.
    Alisema mauaji ya watu 93 ni janga kubwa kutokea baada ya Vita ya Pili ya Dunia.
    Kwa upande wake Balozi wa Norway nchini, Svein Baer, alisema mauaji hayo yanasikitisha huku akisisitiza kwamba upelelezi unaendelea.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu unajuaje kama JK hajatuma rambirambi kwa uhakika hivi? Una access na ofisi ya mawasiliano Ikulu na kuangalia mawasiliano yote yanayopita hapo?
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo "little research"yako inakupa matokeo gani kuhusu reaction ya Viongozi wa CCM juu mauaji ya Norway? Akifa mwasisi wa TANU wa miaka 100 leo hii, basi kesho tutamsoma na kuona picha za Dikteta kwenye mazishi akiwa na mkewe aliyevaa ushungi huku amekaa kwenye mkeka aki-act kama ana huzuni kubwa kwenye blogu zote. Kudadeki!
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mh. Lipumba kwa niaba ya vyama vyote venye uwakilishi bungeni ametoa tamko lbda kama ww hukusikia!!
     
  7. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up guy,but already CUF leaders epressed their sympthdtical flngs to Norwgn,but the ruling party leaders are still 'busy'.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
Loading...