Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini JK hakuongea na 'wazee' wa Dar es salaam wakati wa mgomo wa madaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kabuga, Feb 13, 2012.

  1. k

    kabuga Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF, rais amekuwa akitumia style ya kuongea na wale wanaojiita 'wazee' wa Dar es salaam kila anapotaka kujibu mapigo katika masuala mbalimbali. Sikuona akifanya hivyo kwa wakati wote ambao madaktari walikuwa kwenye mgomo. Pamoja na kwamba mgomo umekwisha, naomba kupata maoni yenu kuhusu hili. Naomba kuwasilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Huu ni mtihani live na challenge iliyoutikisa utawala wake!
    JK ana akili sana, alijua kuwa kwa suala la tiba hata wazee wangemponda!
     
  3. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao wazee wameshamchoka na ftari yake coz wao wakiwa na matatizo anasepa ila yy naji yakiwa shingoni ndo anawaita na kuwapa maji ya soda tu.pia hao wazee wana ndugu na jamaa na wao pia wanaumwa ss wakienda pale karimjee na kuanza kupiga makofi we unadhani mmoja wao hawezi kwenda muhimbili kutibiwa mifupa?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu tukumbushe ni masuala mangapi na yapi aliyoongea na wazee wa Dar es Salaam na kuhusu mgomo ulitaka aongee na nini?
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    make keshaona kuwa kila akiongea wachambuzi wa hutuba na matamko yake wakichambua inazidi kushusha credibility, hivyo dawa ni kukaa kimya ambapo 'strategically' imekaa vizuri

     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ni mtizamo wako tu PakaJini.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Angeongea nao awaambie nini wakati na wao ndo wahanga wakubwa? Jamani JK is not that dumb, well though he isn't smart!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Jamani kile kilikuwa kipindi chake cha kudondoka jukwaani,hivyo alishauriwa na mtaalamu wake wa nyota asijitokeze hadharani kuepuka mieleka ya hapa na pale majukwaani.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijui kama uko sawa wewe.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280

    Kwani uongo huyo mtu wenu hana kifafa?
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0


    Thibitisha maneno yako kwa kuweka vyeti vya hospitali vinavyoonyesha hicho kifafa chake


     
  12. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani ametekeleza ule usemi wa mzee Mkapa nanukuu "siwezi kuzuia masikio kusikia ila naweza kuuzuia mdomo wangu usiongee" mwisho wa kunukuu!

     
  13. yakowazi

    yakowazi JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ameshaongea sana na sasa kamuachia mtoto wa mkulima (MP) AONGEE NA WATAALAM
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Ni kinyume na maadili muone daktari wake kwa kibali cha baba Mwanaasha anaweza kuanika vyeti vyake hapa.
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wazee ni wateja wazuri sana wa madaktari. Kuwaita na kuwatumia kuwananga watu wanaowategemea katika afya zao za kila siku(wengi wana ageing deseases na kuhitaji uangalizi wa madaktari walau moja kwa mwezi). Wazee kushabikia siasa dhidi ya madaktari ingekuwa ni sawa na kuwachonganisha na madaktari, wangekuwa wanaambiwa mahospitali kuwa kama wanaona hawapati huduma bora waombe Ikulu iwapeleke India.

    Mgomo wa madaktari ni issue ambayo mwendawazimu pekee angeufanyia mipasho kwa kuita wazee. Ni issue ambayo inahusu maisha ya watu bila kujali nafasi zao. Madaktari wana siri nyingi sana za afya ya watu mbalimbali hata kuhusu hao viongozi wenyewe, Ndiyo maana mwandishi mmoja maarufu wa redio alijiingiza wakapublish file lake na mkewe akakaa kimyaa. Ni issue sensitive sana. JK kukaa kimya alijua fika kuwa he's the last resort. Kujihusisha mwanzomwanzo kungefanya issue unsolvable. Ndiyo maana akawa anamtumia Pinda na kumpatia maagizo ya nini cha kufanya. Alianza kumuagiza awatishe ika-backfire, akaona ni bora warudi mezani. Kama Pinda angekosa legitimacy kwa maagizo mabaya kutoka kwa JK hapo sasa JK angeingia mwenyewe na kuchukua nafasi ya 'Last resort'.
     
  16. j

    janejean Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie napita tu!
     
Loading...