Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini JK anajaribu kujisafisha yeye na serikali yake kuhusu Dr. Ulimboka wakati uchunguzi bado?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jul 1, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua mtu mwizi ukimuangalia tu usoni utamjua mwangalie macho tu utaona unafiki wake


    huyu jamaaa anakuwa na ujasiri gani kujaribu kujisafisha yeye na serikali yake wakati
    uchunguzi bado?

    Hebu jiulizeni wananjamvi huyu jamaa yuko focused kweli au amechanganyikiwa na kwa siri yake kufichuka from this failed assassination.....


    Am just thinking
     
Loading...