Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Jezi za Kilimanjaro Stars hazikuwa na jina la nchi?

Discussion in 'Sports' started by Kimbojo, Dec 10, 2011.

  1. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mashindano yanayoendelea ya cecafa timu zote kwenye jezi zao zimeandikwa majina ya nchi. Amavumbi (Rwanda), Harambe stars (Kenya), The Flames (Malawi), Intamba mrugamba (Burundi), Zanzibar heros (Zanzibar), zimbabwe woriors (Zimbabwe), The Cranes (Uganda), Ocean Boys (somalia), Djibout(Djibout) haya majina ya kwenye mabano yaliandikwa kwenye jezi za nchi husika, Je The Kilimanjaro kwanini jezi hazikuandikwa jina la nchi? au hizo ndizo kero za muungano? mbona Zanzibar waliandika Zanzibar? sisi tulipaswa tuandike Tanzainai bara? lakini TZ bara haiwekani mbona Zanzibar hawakuandika TZ visiwani? tulipaswa tuandike Tanganyika ambayo ni jina la nchi yetu tunajivunia nchi gani kwanye mashindano haya? TFF waliwaza haya mambo? au waligonga na kero za muungano?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hii kero ya muungano ni expired bomu.
     
  3. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ohhhh yeah sasa nimepata picha kwanini Kilimanjaro Stars walikuwa wanazomewa na mashabiki, ni kwasababu Timu ikuwa haijulikani inawakilisha nchi gani Nakumbuka nahodha Juma Kaseja aliwahi kulalama kuwa uhenda mashabiki sio watanzania, nakubaliana nae kwa msingi wa mashindano haya mashabiki wengi walikuwa ni wa- Tanganyika. Walitumia vyema haki yao ya kudai Timu yao ya Tangayika. TFF kazi ni kwako Amka na chukua maamuzi magumu iliuje uheshimike mbele ya safari.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Naona wana-JF wamechoshwa kabisa na 'kili star' sijui hata huko uwanjani kuna washabiki wangapi, yani sijaona hii michuano ya kutafuta mshindi wa tatu kati ya Tanganyika na sudan kufunguliwa thread maalumu,
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi hilo game limeshachezwa?..duh,,,,,,jamani wadau, fainali itaonyeshwa na TBC au ndio uhuru wa miaka 50 tu kwa kwenda mbele
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    itakuwa inaendelea
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tumefungwa goli moja na mechi imeisha, kuhusu majina ya nchi sio Kili stars peke yake hata Falcon haikuwa na jina la nchi yake nadhan ni uamuzi tu.
     
Loading...