Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini jey key ulinisomesha?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wild fauna, Jul 28, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nashndwa kukuelewa raisi wangu,kwa nini umewekeza mamilioni ya shilingi kwa kunisomesha mwisho wa siku unaniacha na hang kama kondoo asiye na mchungi.
    >kwani ulikua na lengo gani nami?
    >kwa nini hukunitaarifu mapema kama hali ndio itakuja kuwa hivi?
    >je? Unaweza tembea kifua mbele kuja kunidai mkopo?
     
  2. S

    Swae24 Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipi kinakusibu ndugu yangu?
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yeee, pyehaaaa(kikorea icho)...
    andwetaaa(pole)
     
  4. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu pole sana ila vumilia tu ipo siku utatoka. Mungu hamtupi mja wake na elimu haidangayi mkuu utafanikiwa tu vuta subra.
     
  5. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu nyaubwii nashukuru sana,ngoja tuvute subra tuone inakuwaje.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu mshukuru Mungu kwa kupata elimu na sio kulaani. Jaribu kutumia elimu yako vizuri mtaani kwa kufanya haya.
    1. Ukimaliza tu chuo hautakiwi kuchagua kazi, kama unaweza hata kazi isiyo ya profesheni yako fanya tu huku ukiendelea kutafuta kazi uliyosomea kwani maisha hubadilikabadilika.
    2. Ukibahatika kupata kazi uliyosomea hata km unalipwa mshahara mdogo fanya ili upate experience hii itakusaidia kuifanya CV iwe nzuri zaidi.
    3. Baada ya kupata kazi yako ulosomea anza kufikiria ni jinsi gani waweza kujiajiri ndani ya profesheni hiyo hiyo.
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza naona hata bado hujaelimika cha kutosha huyo jk ndiye alikusomesha au taifa limekusomesha kupitia kodi tunazokatwa,kama ungejua ni kiasi gani tunakatwa hasa sisi wafanyakazi wa kuajiriwa usingesema pumba zako,nina mashaka sana na u great thinker wako
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sie wa enzi za mwalimu unatoka chuo unachagua uende wapi kazini..dogo komaa upekeche akili dunia sio flat.
     
Loading...