Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Jamii Forums haijawahi kushindwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Aug 26, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kupitia mtandao huu wa kijamii ni wazi,watu wengi wananufaika hasa mpangilio mzuri wa majukwaa. Shida na maswali mbalimbali yamekuwa yakipatiwa ufumbuzi kwa njia tofauti. Nadhani yote mazuri mazuri ndani mtandao huu ni kutokana na watu wa rika zote kutoa michango yao,pia watumishi wa umma na wasio watumishi.Wkt wote jf nionavyo mimi inashinda zaidi ya kushindwa. Kama kuna wkt jf imeshindwa nijuzeni waungwana zaidi jumapili na sensa njema,tuhesabiwe.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    JF ni wabobezi kwenye nyanja zote! Juzi tu mwana memba mmoja(jimmypaka) alimshauri JK kuhutubia kabla ya Sensa. Na kweli, jana aliirudisha nyuma ya wakati ile hotuba yake ya kila mwezi ili aongelee Sensa badala ya kusubiri mwisho wa mwezi! JF ni Kiboko ati!
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Because to JF losing is not an option...
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kwa nini ishindwe?
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MGOMO wa madaktari nadhani tulichemka vibaya!
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Jk atakuwa anaingia kupata mambo mazuri humu.
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mkuu labda walimu watafuata maelekezo ya jf ili rufaa yao iweze kumwaga serikali. Huenda wakatufuta machozi unajua tumewapa ushauri sana.
     
Loading...