Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,206
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    1.Eti mwanamke mfupi sio mrembo, hata akiwa mzuri vipi.
    2. Eti msichana akiwa na matege sio mrembo, hata akiwa mzuri vipi.
    3. Eti msichana akiwa na kifua (lakes0) "maziwa" makubwa hata akiwa mzuri sana anaitwa sio mrembo
    4. msichana mzuri mweusi naye aitywa si mrembo.

    Jamani sisi kwa kejeli zetu ndio maana kina dada wanajichubua na kujiharibu na operasheni mbalimbali za kusaka urembo.
    Tujirekebishe jamani
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    si kila mtu anahangaika na uzuri wa nje.
    mwenye mapenzi ya kweli daima atahangaika na uzuri wa ndani ya nafsi
     
  3. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UZURI ni TABIA achana na hizo HOUSING!!!!!

     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watoto kama hawa ni wazuri sana na wako very innocent kwa nje, lakini ndani mwao ni machafuko na uzinzi


    [​IMG] 1.jpg
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi urembo na uzuri vinatofautiana vipi???
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha hizo wewe.....utawaitaje watoto wadogo hivyo wazinzi????Nyie ndo mnaharibu watoto kwa kuanza kuwaita majina ya ajabu ajabu!!!:redfaces:
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua hiyo picha niliwapiga kwa kamera ya kwenye simu.
    Siku nyingine nikawakuta bustanini, wakiparamiana. Huyo wa kike ni mtoto wa anti yangu, na kakiume ni kangu.
    Je unadhani tunazalisha taifa la namna gani?
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi ni vitu viwili tofauti
    Urembo mkuu tunaongelea housing (umbo, mtembeo NK)
    Uzuri ni UTU
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata kama.....wazinzi ni wale wanaojua wanachokifanya!!!Kwanza wamejuaje hayo yote kama hawajayaona kwako au kwenye tv.....watoto wanaiga so rekebisha malezi na sio kuwabatiza majina ya ajabu ajabu!!!
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,087
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Watoto hawawezi fanya vitu bila kuiga kwa watu wanaowazunguka, hivyo wewe ndio umewaharibu kwa kula denda hadharani mbele yao na mke/demu wako nao wameiga.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hujamuelewa !! yeye anazungumzia urembo siyo uzuri
    Urembo upo kwa njee
    Kwani umeona kwenye mashindano ya u-mis kuna binti mfupi na akashinda?
    Hata kwenye kisura wanataka warefu! Sijui kwa nini (wananyanyapaaa wafupi):A S-alert1:
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe ndo mzinz watoto hawaon km wnafanya uzinz
    ukone kuwasingizia watoto mauzinz yako
    thy just do AGAPE KISS.
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hawajui watendalo
    Maana hapo hata vyombo havijasimama
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,206
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    wanaaanza na agape kiss, kisha Agape njunji.
     
  15. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mwanzo sio mjita madem short chases wakali mbona?
    halafu kwenye matege mi naona mzuka kwenye yale yakutokeza kwa nje
    halafu kwenye madem weusi ndo wenyewe mjita wanakuwaga hot kivile
     
  16. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unavisingizia hivi vitoto either vinarecall VYAKO unavodu na mama watoto or kwenye TV!!!
    Pls usiwe unadu mbele ya watoto vi2 kama hivi!! Uwe Kiranja mpaka homy!!

     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndani mwao pia wako safi, we ndo unaewaelewa vibaya, malaika wa mungu hamaanishi chochote kibaya wana iga tu.
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maji hufuata mkondo, yawezekana hiyo roho ya uzinzi inatokea kwa familia, waombeeni mapema isiwafuatie.
     
Loading...