Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini iwe Lowassa/Monduli na Dwight Howard wa NBA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LebronWade, Aug 17, 2011.

  1. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,333
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Inashangaza kidogo kwa chalii star kama Dwight Howard wa Orlando Magic kuja Bongo moja kwa moja Monduli eti kutoa msaada wa mil 90 kwa shule ya sekondari Monduli?Sina tatizo na kutoa msaada Monduli,no,no,no.Na itakua very complex kujua ni processes gani zimetumika kumfanya aje,inaweza kua changa tu vile vile...Kinachoshangaza ni kwamba kaja kinyemela mno,watu hawakujua chochote ambapo ni kinyume kabisa na tabia za Dwight Howard kwa tunaomfatilia NBA tangu akiwa rookie na ni kwanini awe connected na Lowassa kiivyoo?Kuna nini hapo kati?

    Huyu chalii yetu kaendaje endaje?Sio bure,kuna nguvu imetumika kidogo.Foundations za mastaa hupokea inquiries nyingi sana na hua wanaangalia watu gani wako in need zaidi.Monduli ni heaven(yaani ina afueni ukifananisha na maeneo mengi nchini mwetu).

    Sasa basi:
    1.Hii huenda ni marketing budget kwenye kambi ya Lowassa imetumika,au
    2.Ni upenzi tu wa dogo Howard wa kuja baada ya kuchambua inquiries za maombi ya msaada

    Swali zangu za msingi hapa wadau ni kwamba:
    1.Je kuna connection yoyote ya faida za kisiasa kwa huyu Mbunge na celebrity wetu Dwight Howard the best true Centre of the NBA today?
    2.Jee hii ni marketing ya kusafisha zile makitu zake?
    3.Jee,trend itakua ni hii hii ya kupeleka mastaa Monduli tu?
    4.Why this time around?

    Hebu nitoe wasiwasi Mtanzania mwenzenu wadau!
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lowassa for ccm 2015 ukubali ukatae habari ndio hiyo.
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,514
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Unashangaa, nini? Ndio Pesa za RICHMOND na DOWANS zinavyorudishwa ki mtindo.
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    105237445.jpg


    Huyu chali katia mguu bongo kimya kimya kiana chari hizo makitu ni lazima tujue kunao kitu charii wangu ni lazima tuuu!! Juee Chari

    Kwa wanaojua issue ya ujio wa STAR HUYU WA NBA tujuzeni aliambatana na nani huko mitaa ya Monduli,manake kwenye msafara wa mamba kenge awakosekani.

    Tujuzeni hasa wana A town leteni nyeti hizo.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni mdogo wake lowassa si unaona wanafanana?
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    To me, this is part of all means to be used towards urais 2015. Sitashangaa hata akimleta OBAMA kule Monduli .................... YEYE SI NDO LAIBONI WAO BANAAAAA………….
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huenda huyu kijana anasali kwa yule mchungaji wa Nigeria?
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kama hii thread ina tija. is a person issues kati ya mbunge na celebrity. hata kama monduli ni heaven nani anajua hizo sehemu zingine? si mpaka wahusika wawe exposed?
    All in all Lowassa not for president, 2015 cause si muadilifu.
     
  10. s

    samyy200t Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa the next President! mnabisha? ndo mwarobaini pekee wa maadui watatu!
     
  11. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mikakati ya jamaa ni 100% correct. Anajua timing, planning, robbing......

    Kweli jamaa yuko kimkakati zaidi na kwa ndani ya CCM no one can stop him!!!!
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ina maana alikuwepo siku Lowassa alipokuwa anatabiriwa kuwa rais wa nne wa Tanzania?
    Anyway... hata hivyo safari ya Lowassa kwenda Ikulu ni ngumu kuliko ilivyokuwa ya Jacob Zuma
     
  13. M

    Mkandara Verified User

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Namsikitikia sana Howard kapingwa changa la macho halafu nchi nzima itakuja lalamikiwa.. Inanikumbusha kesi moja ya dada mtoto wa Rockefeller na mbunge wetu..
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamjibu kikwete alipomualikaga thabeet ikulu
     
  15. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kwani tatizo liko wapi hapa!!?? hii inadhihirisha Lowassa got a big & substance network ambayo ni faida kwake na kwa wananchi wa jimbo lake pia, na naamini huo msaada wa ml 90 ni jambo jema kabisa kwa jimbo la monduli hata wewe unatamani ingetolewa jimboni kwako ila bahati mbaya mbunge wako ndo hivyo tena anasali posho zisiondolewe!! nadhani ingekua vyema nchi nzima tukapata wabunge wenye access ya kuleta wafadhili majimboni mwao kama ilivyo kwa Lowassa, sio tunakua na wabunge wanaolilia posho wakati hawana uwezo wa kumpata hata mfadhili wa kuchangia laki tano tu kwa majimbo yao, safi sana Lowassa walete na wengine wengi zaidi watoe hizo milioni tisini tisini zaidi Monduli ipate maendeleo zaidi!!
     
  16. m

    matawi JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hii sred nzito inataka utafakari wa aina yake
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    This Super Star is related to ROSTAM.Leo asubuhi amepanda vindege vidogo pale Arusha Airport(Airstrip) kwenda kwa Lowasa..
     
  18. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usishangae hata hizo gharama za Howard kuja Bongo zimelipwa na Lowassa.
     
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi acha niangalie mwhisho wa mchezo. Lakini jamaa ni mkakamavu kweli.
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana ni mmasai.
    Anatokea ngarash monduli.
    Amekuja kumsalimia LAIBONI.
     
Loading...