Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini ITV inafanya haya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frema120, Jul 10, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tangu juzi nimekuwa nikitazama habari za itv bila kuona habari za chadema na matamko/sera/taarifa n.k

    sasa sijui wamepingwa mkwala na jack zoka, kwani ukitaza habari cloud tv, mlimani tv utaona habari hizi pamoja na mic ya ITV ikiwemo.... kwanini tena wanakua hivi sasa

    ok ITV jilekebisheni bhana balance habari zenu hili heshima yenu itukuke.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwan kuna sheria inakulazimisha uangalie ITV, kama vp nitakuletea DVD ya maandamano uweke siku nzima uangalie sera za CDM.
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Umeonaeeh!, hawa nao wanaisaliti jamii, hawafai kabisa tuwaweke kwenye orodha nyeusi kama tbc
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hata mimi nimeanza kuwa na wasiwasi na hichi kituo.....somthing is wrong
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna saa wananfurahisha na sasa wanaboa kah
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Imeandikwa wapi kuwa ni lazima TV binafsi za Tanzania waonyeshe habari za Chadema ungejaribu kuwashauri viongozi wa Chadema waanzishe TV yao ikifika usiku kama hakuna vipindi mnaweka CD ya Lema.
     
  7. p

    popobawa2012 Senior Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kituo kizur cha habar uwa kinabalance vzuri kabisa coverage zake acha JAZBA jibu hoja
     
  8. kinja

    kinja Senior Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mie naonaga mara nyingi pale maneno MENGI anapokorofishana na sirikali basi habari za upinzani first priority
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    jk Inaonesha Humpendi sana LEMA kwani aliwapa Shida Sana dah!
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tanzania daima ni chombo cha habari, mbona wakati mwingine Nape akisema maneno mazuri hawaandiki?
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukiona hivo ujue tayari kashikwa pabaya, CDM waanzishe CDM tv haya mambo ya kutegemea watu wengine inapunguza kasi ya kufika magogoni
     
  12. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba namba ya simu ya MP wa M4C hapa!!!!!!!!!
    Nataka nimtwangie na anipe jibu LINI CDM TUTAMILIKI TV YETU.. Tumechoka kuchaguliwa habari bwana!!!!
     
  13. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV wao siku mengi akiwa anaongea habari zote kapuni
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Baba mwenye nyumba mkuu......
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    yale yale, anaogopa kumuudhi bana kubwa, humjui MISAFARI kwa visasi!?
     
  16. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maneno ya kutangaza uzalendo yameandikwa kwenye kila moyo wa kizalendo.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Washawastukia wanafik na mafataani.
     
  18. p

    popobawa2012 Senior Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijawah msikia Katibu Mwenez NAPE kaongea cha maana kama hawakuandika habar yake yoyote basi watakua ni chombo makini hawatak kuchosha wasomaji wake
     
  19. m

    master gland Senior Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha itikadi zisizo na msingi mbona nyie gambaz mnapata coverage ya kutosha.2015 IS NOT LATE
    UTASHIKA ADABU
     
Loading...