Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini isifike WAKATI watanzania tukawa na mfumo wetu WA ELIMU WENYEWE?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by agala, Sep 20, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walionzisha huo mfumo wetu wenyewe wanafanya UPDATE kila siku kwakuongeza specialization

    kila ya kukicha mfano kuna kozi ya Degree inaitwa Front End Engineering ambayo ilikuwa sehemu ndogo sana ya
    computer programming lakini sisi hatubadiliki jamani tusipo liangalia hilo swala tutabaki kununua zitokazo nje hatutengenezi chetu ng'oo

    lakini juhudi zetu binafsi kunawatu wanaitumia hiyo course hapa nchini watu wa Tanzaniakwetu na Jigambeads
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    kaka sasa tukiwa na mfumo wetu wenyewe tutaweza hata kupata hizo fursa za kutoka nje ya mipaka ya Tanzania???........mifumo acha ifanane fanane na ya nje ili fursa ziwe pana zaidi.Na kwenye swala la hiyo course kuanzishwa nafikiri haiwezekani watu wakurupuke kuanzisha course ambayo haina maslahi au mahitaji.
     
Loading...