Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini inatokea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 28, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    Hivi nimejaribu kuchunguza miaka imepita nasijapata jibu naleta kwenu mnijuze kwa nini,
    Kwanini unapokaribia mfungo wa mwezi mtukufu wa Ramadhan vitu upanda bei??
    (a)Mnyama mauzo yake upungua sana(ChairFire)
    (b)Nyumba zakulala wageni hukuta vibao vimeandikwa vyumba vipo
    (c)Baa mauzo upungua sana
    Na wanapofungua Hukuta mauzo yanakuwa juu kwakila sekita niliyoitaja, a,b,c,??
    Nni hasa siri ya urembo??
    Nimatumaini yangu nanyi nimashahidi kwahilo.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kali ni kuwa hata mauzo ya kitimoto nayo hushuka, huwa napata hasara sana mwezi huo!!
     
  3. m

    mtyangimboli Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi kagest kangu ka pale buguruni huwa biashara inashuka by 80%
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jibu mbona ni rahisi sana jamani. Hebu acheni uchokonozi wenu huo. Mwezi mtukufu watu wanahimizwa kuwa watukufu hivyo inabidi waache dhambi ndo maana uzinzi unapungua (guest zinakosa wateja maana wanakuwa na njaa ya mfungo) na pia kitimoto hakinunuliwi sana (maana walaji wanakuwa wamefunga). Baada ya mwezi mtukufu wananchi hurudia madhambi yao hivyo maisha yanarudi kwenye mstari uliozoeleka.

    Mwenzenu nimeamua kuokoka na kuishi maisha matakatifu siku zote kwa msaada wa Yesu (jina lipitalo majina yote). Kwangu hakuna cha mwezi mtukufu (ambapo natakiwa kuacha maovu) na mwezi mchafu (ambapo naruhusiwa kufanya madhambi). Kwangu siku zote ni tukufu.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kaburunye ..............hakuna mwezi ambao mtu 'anaruhusiwa' kufanya madhambi ..............wenye kufanya wanafanya kwa utashi wao tu
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    (d)Na selo za Polisi zinakuwa tupu.....
    (e)hatufungi magrili yetu majumbani
     
  7. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh!!!!! chichemi:doh:
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli huwa hufungi???????????????
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Plz mods naomba hii ihamishiwe jukwaa la udadavuzi akisi.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    No comment
     
  11. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red mkuu:
    ...ndoa zinafungwa kwa fujooo.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimeng'atwa sikio hapa... eti na 'kufuli' zinapataga soko!!?!
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :hail:....:A S 41:....:amen:
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hii hoja hata wakuu wa dini hiyo wanahoji sana na pia nakumbuka mkulu wa nchi alipata kuuliza; Je wenzetu wasionasi ktk kuamriwa kufunga huwa wanatusindikiza au siye na mabazazi?

    Linahitaji uchunguzi wa kina na sio jambo la kurikukurukia.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    watu mna visa nyie......mmmh....:rapture:
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    jaribuni ku-analyse vitu kwa kutumia ubongo kidogo

    Nchi yetu ina watu wa dini tofauti tofauti na makundi makubwa ni wakristo na waislamu (assume ni 50% kwa 50%) na pia kuna mwingiliano wa kimapenzi kwa dini zote mbili yaani mkristo anaweza toka na mwisilamu na vice versa sasa wateja wa guest wanapungua kwa kuwa waislamu huu ni mwezi wa toba kwa imani yao wanajinyima kufanya anasa na dahmbi hivyo 50% ya wateja waislamu haiendi guest na ukijumlisha na wapenzi ambao wanatoka na waislam nao hawataenda guest hapo % inaongezeka

    hiyo ina-apply pia kwenye kutoka out kama kwenda baa, club, mahotelini n.k

    kuhusu kitimoto nadhani ni utani tu

    DOKEZO: Hoja za udini na kukashifu dini nyingine si nzuri please
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unakataa ukweli??Hoja hapa nikitimoto??au nikutokana na huduma zajamii kudorora lakini na hii yakitimoto nayo hoja kwani ukiuliza wanouza utasikia nilikuwa nachukua nguruwe wawili lakini now half why??
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Long live HOT CHAIR........................LIGHUBI oyeeeeeeeeeeeee wapi Fidel? Wapi Bigirita? Lols
     
Loading...