Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini inakuwa rahisi kwa mtu aliyeoa au kuolewa kuwa mahusiano nje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kifyoga b, Feb 15, 2011.

  1. k

    kifyoga b Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kufanya utafiti usio "rasmi" na kubaini kuwa inapotokea mwanaume aliyeoa kumtongoza mtu mwingine ambaye tayari ameshaolewa au bado hajaolewa inakuwa rahisi kupita maelezo kukubaliwa huku akijua wazi kuwa wewe tayari umushaoa au umeshaolewa. nina mifano dhahili ambayo mimi mwenyewe imeshatokea watu ambao kabla sijaoa walikuwa mbali nami na hata nilipojaribu kuweka mahusiano nao walinikimbia sasa nimeoa yaani kama maji yanayokimbia mlima vile pia kuna marafiki zangu wanaface the same problem. na wanadhiliki kusema wapo radhi kuwa vidumu for the rest of their life kwa sababu wahakujua potentiality yako. hii imekaaje mawazo yenu wazee wa kudadafua mambo[I][/I]
     
  2. k

    kabindi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiulize! inakuwaje Rais aliye kula kiapo kwa katiba na Msaafu wa dini anashiriki kuibia watu wake?! wote ni sehemu ya waovu!
     
  3. m

    mzee wa inshu Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I think hujafanya research, hebu toa reference kwanza kisha tuanze kuchangia! Othewise wewe ndo mwenye tabia hiyo ya kutoka nje ya ndoa yako!
     
  4. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [/I]I][/I] kwanza kabisa nipatie maana ya alama hizo hapo juu sijazielewa, pili naona hii topic imeingia ukumbi usio wake ingefaa zaidi ka ungeidrop ktk ukumbi wa mahusiano na mapenzi, ni mtazamo tu wadau msinihukumu.
     
  5. k

    kifyoga b Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri wewe ndio hujasoma vizuri, refference gani maana maelezo yangu yanajitosheleza. kuhusu suala la mimi kuwa mhusika si hitaji lako kujua wala kuhukumu issue ya msingi ni je hilo lipo kwenye jamii na kama lipo nini chanzo au sababu mzee wa inshu jina tu linaonesha ni mwanachama mzuri tupe sababu zako.
     
  6. k

    kifyoga b Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alama hazina maana yoyote. kuhusu hoja kutokuwa mahali pake inawezekana ukawa sahihi lakini pia hii ni sehemu ya hoja mbalimbali and that why i didnt hestate to drop it here jitihada
     
  7. k

    kindboy Senior Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa aliyeoa akimtongoza aliyeolewa nirahisi kukubaliwa kwasababu mwanamke atakuwa anaamini kuwa mme watu atatunza siri zaidi kuliko ambaye hajaoa pia hivyo hivyo kwa mme.
     
  8. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo ni mapepo ya ukahaba yanawasumbua, itakuwaje mtu uzini wakati unaye ndani? mshindwe na mlegee!!!!!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mwanaume aliyeoa anapomtongoza aliyeolewa na huyo mwanamke anakubali kwasababu hakuna mwenye future na mwenzie hapo.
    Wanatumiana tu.
    Pia hawataki usumbufu. Habari za utanioa lini sijui utakuja lini kujitambulisha nyumbani zinakuwa hazipo kabisa.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa.
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mama, wanatuzibia nafasi tu.....:coffee:
     
Loading...