Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Ikulu itujulishe taarifa za siku zilizopita kama taarifa mpya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakunyuma, Apr 11, 2012.

  1. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muda mfupi uliopita nimesikia kwenye redio moja ya Fm hapa Shinyanga kuwa Mh.rais amemteua makamu wa rais Mh. Bilal kuwa mkuu wa chuo cha Nelson Mandela na Mh David Mwakyusa kuwa mwenyekiti wa chuo hicho na uteuzi huo umeanza tarehe 05/04/2012
    Maswali ya kujiuliza
    1. Kwanini tunapatiwa outdated news?
    2. Sheria inasemaje kuhusu hili?
    3. kwanini mtu mmoja awe na vyeo vingi kiasi hiki hakuna wengine wenye sifa?
    Kumbuka
    Hii siomara ya kwanza kwa ikulu kutoa taarifa za siku zilizopita yaani uteuzi unafanyika na kuanza kazi bila umma kujulishwa na hujulishwa baadae sana. Kweli tunajenga nchi kwa kutoa taarifa zilipendwa?
     
  2. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taarifa inatolewa siku 6 baadaye hii haikubaliki!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Uzembe wa kurugenzi za mawasiliano Ikulu
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kidumu chama cha .............................
    Zidumu fikra za mwenyekiti....................

    Shtuka.
    Mkoa gani wenye migodi mingi tanzania?
    Ni mkoa gani umekuwa wa mwisho kujengewa substandard VETA college kama ya kata licha ya mchango mkubwa ktk uchumi wa mafidi huku pwani kikijengwa cha ghorofa?
    Mkoa wa Shy una High schools za serikali ngapi? Unadhani kwa nini limewekwa gap hilo la muhimu kabisa kujiunga university? Shtuka
    Hivi ofisi ya za wilaya/mkoa zinaingia mara ngapi kwa ubora ukilinganisha na majengo ya mkoa mpya kama wa Manyara? shtuka.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi kwangu ni mpya.

    upya wa taarifa

    Kwangu taarifa hii ni mpya nashukuru kwa kuitoa
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanastahili kufukuzwa kazi sio?
     
  7. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taratibu mkuu! Heshima mbele..........
    Kwanza nikiri ni kweli huku kuna migodi mingi lakini sera ya serikali iliyopo ni centralized government mapato yanaenda Hazina kwanza ndio yanatawanywa kwa priorities za watawala. Labda sera ya majimbo inaweza kuinua huu mkoa.
    Pili sijafahamu kwanini serikali iliamua kujenga VETA kubwa Pwani kuliko Shy.
    Tatu sijafanya utafiti kujua zipo ngapi za binafsi na serikali.
    Kwa kweli sijawahi kufika Manyara kwahiyo siwezi kulitolea hilo ufafanuzi.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I would rather prefer kuwawajibisha!!
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Shtuka,
    Nenda Babati ukijioneee af rudi mabinzamata utafakari.
    Si Si Em kigumuuuuuuuuuuuu.....................
    Centralized maana yake Vumbi la mgodi mle nyie ila umeme, miundombinu na vyuo na maofisi vijengwe pwani?
    Shtuka
    Najua mna akili sana ila humujui kama kiungo muhimu cha kuwafikisha Univers kirahisi hakipo(high school) labda wachache watakaochomoza:focus:
     
  10. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni ndg zetu wa shy,2015 fanyeni mabadiliko ya kweli.Achaneni na kauli mbiu yenu ya (duh shida)huku mnalala njaa kwa kukosa maji ya kupikia,mashine za ksg maana hata umeme hamna sehemu nyingi,huku mnatunza nguzo zipelekazo umeme migodini.na shule pia tabu?poleni sn.
     
  11. dallazz

    dallazz Senior Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli kabisa.
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
Loading...