Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini IKULU ipo kimya,haijatoa TAMKO hadi sasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Kaisari, Sep 4, 2012.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kawaida kusikia Tamko la kulaani au kupongeza, likitolewa haraka na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,inayoratibiwa na Bwana Rweye. Sasa ninahoji;

    Kwanini Ikulu inakuwa kimya kuongelea, walau ku- sympathies maafa haya ya RAIA? Je kuna haki iliyokubwa zaidi ya KUISHI? Je Ikulu haioni umuhimu wa kusema chochote, hasa kwa jambo la msingi kama hili la mfululizo wa Mauaji ya Raia, tena chini ya POLISI? Au kwao (IKULU) Uhai wa walalahoi hauna maana ya kutolewa tamko?

    Nauliza tu!!
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ikulu ndio mwenyekiti wa ccm anapoishi na serekali yake ndio imemlipua bomu mwangosi.........mungu katupa uhai wao wanatoa....unadhani watasema nini hawa magamba wa ccm ikulu.
     
  3. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Mikutano ya CCM wakati mwingine ufanyika pale, hivyo hakuna la kushanga kuhusu hali hii..!!!
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Iseme nini wakati umeshasikia CDM itasambaratika soon!! huoni matamko ya polisi yalivyo ya jeuri na dharau: amechomwa na kitu chenye ncha kali au kitu kigumu!! Anayeua kwa upanga atauwawa kwa upanga.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Tamko la nini wakati Ikulu haijatikiswa! Mpaka wa Malawi ukizembewa unaeza kuitikisa Ikulu na imetoa tamko.
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acheni kuwa na mawazo kama mtoto mjinga
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanapongezana bado,anapanga nafasi za vyeo kwa walifanya vizuri kwenye tukio hili,pia wale wa urimboka walikuwa hawajawapromoted,ndo anapanga nafasi nyeti,wakishapandishwa vyeo ndo atakuja kuchecheka kwenye vyombo vya habari.
     
  8. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana kazi ya kukanusha tu rushwa za SUTI.
     
  9. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDUGU ZANGU NIMEINGIA KWENYE BLOG YA ccmchama.blogspot.com KUJARIBU KUSOMA NA KUONA MAONI NA MTAZAMO WA CCM JUU YA KIFO HIKI CHA KUSIKITISHA NA KILICHOACHA TAIFA KWENYE TAARUKI KUBWA LAKINI KWA MASIKITIKO MAKUBWA SANA SIJAPATA HABARI YOYOTE ILE ATA TANZIA INAYOHUSIANA NA MAREHEMU DAUD MWANGOSI
    MY TAKE: TUWAELEWE VIPI?
     
  10. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapo bize kuandaa safari za shopping UK or USA muda si mrefu
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanahusika...
     
  12. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Watoe tamko gani wakati wao ndio waliowatuma wale ma soldier!!!!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajipanga watoke vipi baada ya mzee wa kutengeneza uongo kutoka Area 255 Chagonja kutoka na singo ya kilichomua Mwangosi ni kitu kilichotupwa kwenye kundi la polisi, Senza naye.....Watu 32 wamekamatwa wakielekea Mbeya...Kazi kweli kweli sasa ikulu kigugumizi kimewapata kidogo wanatafakari watoke vipi.....the last option would be kuruka ukuta.
     
  14. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakinipa ban itakua ni uonevu mkuu,maana hakuna jina la mtu lililowekwa wazi hapo!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ikulu ndiye iliyoamuru Dr Ulimboka Atekwe na kuteswa, Ikulu hiyo hiyo ndiyo iliamuru mabomu na silaha za Moto zitumike kudhibiti maandamano na mikutano ya CHADEMA ....wakanushe kipi kwa tamko lipi?
     
  16. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Tamko la nn wakati pongezi zishapelekwa kwa IGP kwa kazi nzuri.Saa imefika kila raia ajilinde mwenyewe kwani policcm waliapa kulinda raia au rais?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tamko litakuja usiwe na shaka, ngoja ukamilike uchunguzi mpaka sasa inaonesha ni suicide mission.
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,318
    Trophy Points: 280
    Unajua Masanilo, bahati nzuri hata huko Ikulu bado wapo walio wazuri na wanaona mipango michafu ikipangwa kutekelezwa nao kwa vile hawawezi kuzuia wanafanya uzalendo wa kupenyeza habari hizo kwa makamanda.
    Ndio maana lipi linapangwa pale ambalo halijulikani kabla ya utekelezaji wake au baada?
     
  19. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani TZ ina rais, kwani tz ina ikulu, mm siku hizi naona ni kijiwe cha watu wa mtaani kwenda kunywa chai, kupanga maovu na kuondoka kutekeleza. unadhani watatoa tamko gani wakati wao nao ni sehemu ya matukio hayo/????/
     
  20. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inasikitisha inaumiza na sijui inapanda mbegu gani kwa vizazi vijavyo kuhusu polisi na serikali yao,kwa kweli ifike kipindi wananchi tuungane kuing'oa serikali dhalimu madarakani
     
Loading...