Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini iko hivi..........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Feb 16, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    inakuwaje baadhi ya wanawake hawapendi kutaja umri wao( kwa wanaowahitaji kuwa karibu nao). kadhalika na wanaume hawapendi kuulizwa kipato chao(hasa kwa wandani wao)
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hivyo nvyo ilivyo mkuu zoea tu..
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Yaani sijui ni kwa nini...!!
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    hata usipotaja umri, sura yako itakusuta tu kuwa ni mzee. Weka wazi unaogopa nini????

    Ukificha kipato ujue ana nyumba ndogo huyo sasa hataki mwenza ajue anapokea mapesa mangapi


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Umri mkubwa kwa mabinti ni kigezo kimojawapo cha kumdisqualify mwanamke kwenye mahusiano... Kingine ni kama ameshazaa...na dini pia..

    Hilo la pili,sijui,na sidhani kama kina ukweli...
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna usemi usemao ''If you are a gentlemen, don't ask a woman her age or her weight'' Utaharibu atmosphere. IACHE HIVYO HIVYO...Labda ladies watueleze.:lol:
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hili jambo linatokea wakiwa kwenye ndoa au wakati wa kuchumbiana?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni jambo ambalo jamii yetu imejiwekea ndo maana ikawa hivyo so yafaa tubadilike kwani kama Mungu kakupangia ni wako haitaaribu jambo
     
Loading...