Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini huwa hivi???!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by zaratustra, Sep 17, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu, hasa wajuzi (wataalamu) wa mambo ya sheria/mahakama, naomba mnijuze: Mara nyingi huwa nasikia mtuhumiwa anafikishwa mahakamani, say Kisutu kusomewa shitaka fulani, baadaye inasemwa kuwa, "mshitakiwa hakutakiwa kujibu lolote, kwa sababu mahakama hiyo haina uwezo wa kuendesha kesi hiyo!"
    Nisichoelewa na ninachoomba wakuu mnisaidie kunielewesha, ni kwanini mtuhumiwa asipelekwe moja kwa moja kwenye mahakama husika??
     
  2. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umejitahidi sana kufuatilia na hongera kwa hilo ila kwa mfano mzuri mtu amepata ajali hapelekwi hospital bila pf3 unajua kwa nini?
    Wakati police hawaz kumtibu.
    Wkt huwz pokelewa hosptl bila pf3 ya police? Da same applyed
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana boss mgonjwa si kweli kuwa mgonjwa hatibiwi bila pf3, kwa kawaida matibabu yanaanza then pf3 inaweza fatwa hata baada ya mgonjwa kutibiwa. Fikiri ajali imetokea unafikiri wagonjwa hawatatibiwa eti coz hawana pf3, life first then others follows. Hivyo umetoa irrelevant example
     
Loading...