Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hivi jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 2, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Kwenye foleni muda wa kwenda ofisini ukiona mwanamke yuko na mwanaume
    halafu wana nyuso za furaha, wanaongea kwa kucheka na kwa upendo, ujue
    hao ni ma boy friend na ma girl friend, au mtu na nyumba yake ndogo au
    ni wachumba.
    Lakini ukiona mtu na mwenzake wamenuna, sura zimekunjamana utadhani
    wamepita karibu na choo cha soko ujue hao n i mtu na mkewe.
    Je kwanini hali iko hivyo?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mambo hayakwenda vizuri usiku
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wamechokana
    usiku pamoja
    kweda job pamoja
    kurudi hm pamoja
    unakinai kabsaaaaaaaaaaa
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bujibuji hizo tarakwimu zako nnawasi wasi nazo....................hivi kweli utajua kila anaepita na kucheka ni mchumba kweli?!

    nakataa hii dhana ya kuwa watu wakioana wanaondokewa na furaha
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umejuaje? au kuna udhibitisho upi?
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni stress za maisha tu, si kweli kwamba baada ya ndoa furaha inapotea. lakini si uongo pia kwamba kwenye ndoa kuna furaha tu, labda for ndoa mpya
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mfano hai ni kwako Bujibuji..
    Kila mtu anakuwa anawaza ya kwake kichwani
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    The Following User Says Thank You to bht For This Useful Post:

    Chrispin (Today) ​

    :closed_2::closed_2::closed_2:
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii myth is so over. Jaribu nyingine.
     
  10. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wanakuwa wanaliana timing, yaani mwanamke anawaza "mume akifa ntarithi magari, nyumba, mashamba na vitega uchumi vyote ili nile raha na serengeti boy wangu" na mwanaume anakuwa anawaza "huyu mwanamke akifa namuhamishia yule sekretari wangu nyumbani"! Yaani ili mradi tafrani!
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli bujibuji. Hujawahi kuniona nikiwa na mke wangu weweeee!! yaaani ni furaha kwenda mbele. Ukiona tumenuna basi ujue foleni inatukera. hahahaha
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    MZEIYA HAPO UMEKOSEA...mie huwa nacheka na kufurahi nikiwa na wife kuliko navyokuwa na kazi ya nje...maana nikiwa na kazi ya nje najua tuu soon napigwa invoice ya ajabu kwa hiyo sicheki na kima mzee...si unajua ukimchekea ndio anapata loophole ya kukulilia njaa..

    ila mamakubwa ahaaa..full kujiachia na utani kibao ili alegee mkifika petrol station anafront the bill kitu cha kuchakachuliwa full tank inamtoka kama 75 mzee...
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sawa, lakini mbona tena umekuwa kidonge?
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    The Following User Says Thank You to bht For This Useful Post:


    Chrispin (Today) ​
    :closed_2::closed_2::closed_2:
    Maumivu ya kichwa huanza taaaaaratibu!
    Ya nini Malumano?? (Plain wife ameanza eeh??)
     
Loading...