Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hili jambo ni la kisirisiri!???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ZeTicha, Jan 22, 2012.

  1. Z

    ZeTicha Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kama mjuavyo walimu tumepata ajira tulizozisotea kwa takriban miez 6,
    suala la hela ya kujikimu limekua ni siri kubwa, ukienda halmashauri, ukiomba waraka unaonekana "NUKSI", ivi kwanini hili jambo n la siri mno???
    Haki yetu kupata taarifa, sio kama waajiriwa lakn pia km waTZ, Inakuaje jaman? Daah!
    "walimu tuna hali ngumu"
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Na bado.
     
  3. Z

    ZeTicha Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivipi bado? Ina mana mmepanga kutukomesha zaidi ya hapo senetor?
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Ualimu ni wito nenda huko ulikopangiwa"
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo ndo kuna ulaji kwa wakurugenzi na ma'afsa Elimu,ngoja uone kipindi cha posho za kujikimu,kila mahalh WALIMU MTAANDAMANA,MTAPEWA KIDOGOKIDOGO na nyingne hamtapewa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me siamini kua ni wito upo kwa ualim,
    what i knw Kila kazi ni wito,hata urais ni wito,coz hakuna anaelazmishwa kuwa rais
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani mkubwa kama ulikuwepo vile! wanaziiingiza kwenye mabenki na kutengeneza faida.Hata hili la walimu hewa au wafanyakazi hewa wakurugenzi wanahusika maana kuna watu kibao waliacha kazi kwa kufuata utartibu lakini bado salary slip zinatoka lakini wao hawapati mshko,unaashia wwapi si kama kwa mkurugenzi?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huo uchafu wa hao mabwana wakubwa naujua,mi nipo kwenye hyo tasnia ya ualim,so wanachofanya ni kujifanya kusema fungu halijatoka hazina,ila mkurugenz anawasaidia tu,CHEZA NA SERIKAL LETU
     
  9. N

    Ndege Mnana Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhitimu ualimu maana yake ni kuhitimu mafunzo ya umaskini.Ndo maana ya kwenda BTP, sasa unalalamika nini? jikaze subiri mpaka 2015 mtapewa kazi ya kusimamia uchaguzi na NEC,ndo posho pekee ya ualimu. Hakikisheni CCM inashinda tena ili madai yetu yaendelee kuwa malimbikizo.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole sana,maskini ni nani?na anatambulika kwa vgezo gani?ukishanambia rudi kwenye mada
     
  11. Z

    ZeTicha Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhitimu ualimu si kuhitimu umaskini, kama una research evdenc ntakubali!
    Jambo la kujuzana n kwanini hili jambo n la siri mno?
     
  12. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tanzania hujajua kuwa ni meli ya wajanja?
     
  13. N

    Ninliy Senior Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana walimu,lakini nchi hii ndo ilivyo!wakubwa wanabeba wanatia kwenye mifuko yao!kuwa kama sisi wanasheria!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Neno zito hili ndugu! Hivi waalimu mlivyo wengi tz mkitunisha msuli kuwa mpewe haki yenu la sivyo CCM hamuichagui itakuwaje? Msimtegemee Mkoba, anakula pepo akingojea viti maalum vya wanaume nae akwae uwaziri!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan huyu mdau alosema ualim ni umaskini ana narrow mind,siamini katika hli,yaani mtu awe na shahada then ashangaeshangae?duh
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi si ndio ww umesema mwl mpya umepangiwa Tandahimba? Ukaomba mbadilishe na mtu wa Makongolosi Chunya Mbeya ili uufuate mchuchu wako? Inakuaje leo unaandika kitu cha namna hii? Watu tuna kumbukukumbu nzuri hebu kanusha kauli hii
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kua na nidhamu dogo na kazi za watu,waingekua walimu hawa unaonesha kuwadharau ungekua leo unafanya UE hapo Ud? Chunga mdomo wako
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu umeona watu walivyo wapuuzi.
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu ni upuuzi bila shaka kwa sababu mtu yupo Chuoni kibaya analeta dharau au anadharau kazi ya ualimu wakati huo huo nmemkuta sehemu kua anasema atamaliza Chuo mwaka huu kwa hyo anaomba pa kujishikiza tena huyo huyo anaponda ualimu hovyo kabisa
     
  20. Z

    ZeTicha Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laurence, vjana waliopo chuo nw n haki yao kudharau baadh ya v2,kwakuwa wanaish kw "expectation" n vema ila "street university" haina course outline wala final...akil kumkchwa.
    Nikirud kwenye "uzi" n kwel km mdau alvosema n "lazma walimu 2shkamane"
    na kuepusha maneno bila vtendo, wale walimu wapya waliopangwa wilaya ya kinondoni, tutafutane, tuanze na kuupata "waraka mpya"
    my e-mail: madenge86@yahoo.com
     
Loading...