Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hii nayo imechakachuliwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MONTESQUIEU, Feb 15, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeweka thread yangu yenye kichwa "Valentini ya 14/2/2011"

    Jamaa yangu karudi 6.30 amelewa hoi, kaniletea ua lililochakachuliwa
    hii imekaje jamani?

    Hii thread inaubaya gani hadi iondolewe?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    N a niimechangiwa na watu kibao ambao wamenipa misimamo na ushauri wa maisha ulio bora kabisa
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    doh pole sana
    wametoa thred yako mwenyewe wakat wewe una majonz ya kuachwa solemba?
    dah pole
    uyo pombe tyu zamsumbua lakin apo pa ua lilillochakachuliwa dah ungepokea ua afu ungemchapa nalo uson tu pppaaaahh then uyooo ungeenda kujicheba mahala

    uyo labda kajifanya amelewa ili umwone ahh uy pombe tu kumbe yupo mkavuuu katoka kwa monica nyonyo mtaa wa kat...
    dah pole mwaya...KWAN ULIJIANDAA SANA SHOST?
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilijiandaa nikavaa nguo za valentine na aliniambia tutatoka , ukizingatia cjatolewa cku nyingi mh nilioga
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Imeunganishwa na threads nyingine zinazofanana nayo, nenda search utaipata tu au waPM mods!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah pole mwaya
    alikununulia ilo gaun au ?
    if no mwambie gaun nilikopa kalipe japo ufidie maumivu....MI SPEND KABSA VDAY hhh watu wenyew fek..maua kanunua saba anafanya kwenda sinza kadrop moja ,kaenda mwenge moja,kijitonyama moja ,makumbusho moja,moroco moja ua bayaaaa lililobakia la mwsho ndo litakufikia kndon...DAWA YAKE UYO NXT TYME AKITOKA UTOKE NENDA ATA KWA ANJELA AU LYDIA THEN ATAJUA UMENDA KWA MWANUME AKIANZA KULALAMA NDO APO PA KUMPA SOMO JUU YA KITENDO CHAKE SI UUNGWANA NA ULIUMIA THE SAME.

    pole ..mi nilikuwa msimbaz cnter na enjoy na watoto
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Saa sita za usiku ni siku nyingine kabisa, si valentine, umeibiwaaaa.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :msela: :msela: :msela:
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Monika Nyonyo.... eh...upo weye za hanimuni?:coffee:
     
  11. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nakupenda wewe hasa na hiyo konyeza yako inaniacha hoi naomba unikubalie naahidi kukupenda sana.
     
Loading...