Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Hawaoani Hadi WAMEONJA?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Mar 17, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Vijana wa kileo, wa siku hizi,
    wake kwa waume, kwanini hawaoani hadi wameonjana?
    Wengine ndio wananogewa hadi wanabeba mimba kabisa?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    lzm uonje kwanza ujue kitu mnato au vipi, maana these days watoto wa kike wanaanza kutumika mapema mno tena na mibaba ya hatari, so wengi mpaka afike 20 utakuta kishateremsha injini hata mara mbili
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ni makundi tu na utandawazi ndo vimewafanya waone kuwa huwezi ishi bila zinaa!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    Malezi..jamii yetu imeaminishwa kwamba mtu huwezi kujitunza mpaka ndoa..
    Wanakuja na slogans kama ukishindwa tumia kinga..
    Kwanini ushindwe..
    "mwanaume kamili ni yule anayeweza kuzuia hisia zake zisiwe matendo."..mbona tumesahau msemo huu wa wahenga!??
     
  5. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I think ppl are losing their dignities...following so called European life style which I dont believe suits us or still following Chagulaga tradition where i beliave women have been abused badly...

    being an optimistic person I believe that there are those who still wait till they get married... I am totally against premarital sex
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh kuuziwa mbuzi kwenye gunia yale yale ya kununua simu ubungo!
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mmmh! ulionjwa onjwa au ndo unaonjwa onjwa kuogopa kununu simu ubungo?
     
  8. m

    montekalo New Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakuwa ni vizuri kujuana kabda ya kuwekana ndani.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alikuwa very handsome, ana tender care ya hali ya juu, mvumilivu, mtu wa dini, si mlevi, anamsaidia mama kila aina ya kazi na aliweza kufanya kila jambo ambalo kila mwanamke anatamani mwanamume wake amfanyie.
    Basi jamaa alikuwa amewekeana kiapo na msichana wake kuwa hawatakutanisha viungo vyao vya harusi hadi hapo watakapofunga ndoa.
    Siku ya siku ikafika, jamaa mbele ya kasisi, vigeregere, shangwe na nderemo tele, watu wako busy na kujiremba na kujipodoa, wengine mbiombio wakiandaa mpunga, alimradi kila mtu yuko busy kuipendezesha harusi.
    Harusi ikafungwa salama salimini... Usiku wa majamboz ukawadia.....
    Bibi arusi alikuwa anaisubiri siku hiyo kwa hamu kubwa, kuingia ulingoni janaa anakidude kama kizibo cha peni.
    Bibi harusi akazimia.
     
  10. LINC

    LINC Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kule kwetu uchagani tunasema "SHAKE WELL BEFORE USE"
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    1. Ndio hapo utakutana na mweye gomvi! Shauri yako wewe.

    2. Siku hizi pia wapo hata wanaojifanyia operation ili awe kwenye jinsia anayotaka, utajuaje bila kufika kule?

    3. Binti mwenye miaka 20 tu, kashafanya mapenzi kuliko mama yake mzazi! Eti mimi nisubiri wakati kitu kilishatumika mara kibao! Siwezi kabisa. Japo waweza kutumia limao!

    4. Yes, huenda ukanunua sabuni ukidhania simu. Lazima nicheki live!

    5. Kuna kutamani na kupenda, nitajuaje ipi ni ipi? Lazima nijiridhishe.
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Wachagga mna mambo...
    Na nyie siku hizi mwatumia Kiingereza kama wale ndugu zangu wa Bukoba??
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unaweza kuta ''haipo''.kuonja nako muhimu kiaina:D:D:D
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni sawa tu onjaneni kwani kuna tatizo kama utakuta kibamia uwe na Exprience nacho hata mkijawekana ndani kusiwepo mambo yale ya ningelijua huyu kuku nisingemla ..
    Sio yale mambo ya ooh mme wangu ana kibamia thatha mie nitafanyaje utajua mwenyewe cha kufanya
    Ooh mme wangu bado hajapelekwa jandoni kuchunwa ngozi ... mpeleke mwenyewe ...
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mh!mpendwa hapa naona GENDER HAIJAZINGATIWA
     
  16. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    now days msichana mpaka anafika first year chuo anakuwa ashatumiwa sana,may be up to 20+sex partners,na uwenda akawa ameshatoa mimba zaidi ya 3.so lazima utest si unajua ndoa za kikiristo,ukioa tasa utajiju..so lazima utest.
    pia mabinti ni malaya sana asa awa wa vyuo...so watu wanaogopa kuoa wenye mabwawa
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wee FirstLady1 acha hizo. Kibamia nini bwana, kifaa ni matumizi sio ukubwa. Unaweza kuta mtwangio lakini hautumiki ipasavyo, bado utalalamika. Onja onja kwa man sio tatizo, tatizo kwa wenzetu, ile kitu ina deform halafu inapoteza ladha. Mwishowe waonjaji wa mwisho mwisho watakuwa wakionja wanatema sio kumeza tena. Inakuwa mtu uko ndani lakini wahisi uko nje.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :confused: mhhhh!!!???
    Haya bana!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Out of topic
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Those we wait.............wewe umeweza/uliweza?
     
Loading...